Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usinichafue Mie-Mchafu Wewe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sura-ya-Kwanza, Sep 21, 2008.

  1. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2008
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli sasa Siasa zinapamba moto... Wakati 2010 haiko mbali, wana itikadi wadai- Wanawake, Vijana na Wazazi wa CCM ni Wachafu mno...:eek:

    Wanalumbana kusivyo.

    Hivyo, marufuku kumchafua Kijana, Mwanamke au Mzazi wa mwana CCM!

    Kwa habari Zaidi Bofya hapa...

    Nafikiri Siasa itakuwa haina moto kama sitaweza kuwachafua wenzangu--Hautakuwa mchezo mzuri kuwa sopu sopu saa zote.

    Au vipi Wasafi Wenzangu?
     
Loading...