Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usingizi ni ugonjwa?

Discussion in 'JF Doctor' started by Fidel80, Sep 17, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu ni wazi tumeshuhudia watu wakiwa wamelala/sinzia wengine wanalala kwa kukoloma iwe kwenye daladala au kitandani au kwenye kochi popote pale je ni ka ugonjwa? Unakuta mtu kaachama mdomo nzi wanaingia na kutoka kama huyu hapa chini

    [​IMG]
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ni uchovu.mimi nataka kujua uhusiano wa kifo na usingizi.
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni nusu kifo,ni dawa ndio maana ukiamka unajisikia nguvu mpya.Na watu wasio na usingizi wanakuwa wagonjwa kabisa na akili zao zinakuwa hazijatulia na wanautafuta hata kwa madawa ya usingizi.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah hapo unakuwa nusu ahela wao wanavyo dai.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mazoea nayo yanachangia mkuu, kama mtu akijijengea utaratibu wa kulala amefunga mdomo itafikia kipindi atakuwa analala hivyo bila kuufungua, labda awe na mafua yanayomzuia kupumua kwa pua!
     
  6. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usingizi kama ni ugonjwa, basi watu wote ni wagonjwa. Jamaa akiamka na akigudua umetumia picha yake, huna baati maana atakutafuta na kukuwinda kwa mishale na manati. Ila mbona wapo wengi hapo, ni makonda wa malori au ni makuli maana inaelekea mzigo ulikuwa mzito. Nyoka anaweza kuingia mdomoni bila yeye kujitabua.
     
  7. Mkakatika

    Mkakatika Member

    #7
    Jan 5, 2015
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa kwa usingizi huu kwa wanandoa inakuwaje? Maana akijitupa kitandani ni hadi asubuhi
     
Loading...