Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usimwombee adui yako njaa,mwombee maisha marefu....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NEW NOEL, Dec 30, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Msamaha ndio kitu muhimu sana katika maisha ya mwanadamu yeyote yule. Hivyo basi tunapaswa kuwasamehe wale wote waliotukosea kwa mwaka uliopita na tuombe kwa Mungu wetu atusamehe. Naye Mungu atatusamehe tu!!
    Hivyo basi tunapaswa kuwasamehe wale wote waliotukosea katika miaka yote iliyopita haijalishi ni nani na alikufanyia baya gani.
    Kwa nini ni muhimu kusamehe?
    1. Unapomsamehe mtu unakuwa unaondoa mzigo mzito moyoni mwako,na unaufanya moyo wako kuwa huru.
    2. Na hata yale uliyomkosea Mungu naye anakusamehe tu,kwa sababu umesamehe wengine.
    3. Unafungua milango ya mafanikio katika maisha yako.
    Hivyo basi wandugu,tusameheane.....msamehe mama,baba,mke au mpenzi wako au yeyote yule ili usonge mbele na uwe huru.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asante kwa neno zuri
     
Loading...