Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usimfanye mkeo raha akazitafute nje ya ndoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Jun 2, 2011.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ..........hii ilikuwa ni kauli ya Kungwi mmoja maarafu,
    mjini DSM;alikuwa akimfunda binti na kisha akawageukia na akina baba/wanaume,

    Akazidi kusema......................

    ''Nawaambia akina baba/wanaume mkome kuwafanya wake zenu,
    kuwa dada zenu, utundu na ufundi wote mwaupeleka kwa mahawala,
    matokeo yake wake zenu wanaanza kutoka nje ya ndoa.''

    Akazidi kusema...........................

    ''Wewe mume usimwonee huruma punda kwani kupigwa bakora,
    ndiyo furaha yake, kama gari kanyaga mpaka chini,
    hakuna aliyewahi kutoboa eksileta kwa kukanyaga mafuta.''

    Wapendwa wanajamii wenzangu, habari ndo hiyo,
    sijui nyie mwasemaje?
    Mie nilibaki natikisa kichwa tu!!!!!!!!!!!!!!!!
    MBARIKIWE SANA!!!!!
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mambo ya mfundaji hayo.
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo ya pwani hayoo! nafikiri akina baba mmeyasikia
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha mkuu inategemea na size ya engine bana!
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ya nje, ya ndani zote zafanana......lol!
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nashanga, ma ujuzi yote kwa hawara zenye rutuba zote unamwaga huko nje ndani unaleta iupepo tu, hamuoni hamtendi haki? kwa kweli mie namsapoti huyo kungwi maana wababa wengi wamejisahau sana kuhusu swala zima la kuwapa dozi wake zao, tena kama ndio anae wa pembeni anaweza kukupaa za uso hata mwezi mzima, hapo mdada akitoka analaumiwa nini sasa, binafsi sipendi na sitetei mwanamke au mwanaume kutoka nje lakini kuna situation inatokea inambana muhusika anajikuta keshatoka
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli mambo ya Kungwi hayo,
    akina baba tumetupiwa ujumbe huo......lol...
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi Aisha mambo ya malavidavi,
    huwa ni kwa watu wa Pwani tu eeeeh?
    Wa Bara sie hayatuhusu lol......kazi kweli kweli!!!!!!!
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ..mkuu sasa kama tunaufuata huo ufundi kwa mahawala tufanyaje?
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maneno ya kungwi hayo Samora,
    sijui alikuwa anarefer engine yenye size gani.............
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    si ndio kungwi anasema hapo,
    eti tuache uvivu wakati hiyo huduma ipo majumbani kwetu!
    Labda angetufafanulia huo ufundi gani tunaouonyesha huko nje..........
    Tuendelee kudadavua................................
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante kwa kunikumbusha, nitayafanyia kazi.
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Sasa Shantel, binafsi sijakataa hilo,
    ila hebu nisaidie hapo kwani ufundi unatakiwa uonyeshwe
    na baba/wanaume tu?
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Karibu sawabho,
    Ni kweli wewe imekutokea hii?
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pota, sasa kama zote zafanana,
    iweje basi ufundi mwingi unapelekwa nje?
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mkuu kuna vitu vingine nyumbani adimu kuvipata.. shurti utoke nje ya geti ili kuvibaini, ngoja fidel aje kushusha nondoz
     
  17. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yipeeee acha awaambie hao wababa wakware, hivi mnapopeleka ujuzi wote nje mnataka wake zenu waonyeshwe na nani huo ujuzi?
    au utakuta mtu kwa mkewe mstaarabu akienda nje ndio anaonyesha uchakaramu wake, nani kawaambia wake hawapendi waume machakaramu
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivyo vitu adimu kuvipata huko nyumbani kwetu,
    ndio haswa inabidi tuvibainishe ili hawa wake zetu,
    kama ni mapungufu waliyonayo basi wayarekebishe.....................
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    unajuaje labda tunaenda kuchukua ujuzi huko nje na kuuleta ndani... lol
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    BB, nimeipenda hii kauli yako......................
     
Loading...