Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usimfanye ajute kuwa mkeo /mmeo.........................!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jun 1, 2012.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    1.Kila siku kuingia nyumbani ni kuanzia saa saba usiku kama si asubuhi
    2. Unakaa umenuna nuna bila sababu za msingi

    3. Unalalamika mwenzangu haniridhishi unajuaje kama wewe unamridhisha ?

    4.Unalalama mwenzangu mkorofi wewe umejichunguza kama si mkorofi

    5.Out kila unaenda peke yako utadhani mwenzio hapendi kutoka out

    6. Mkienda sehemu hamuongozani pamoja ..mmoja mbele mmoja nyuma utadhani hamfahamiani

    7.Ukipigiwa simu unakimbilia chooni kuongea kama si nje

    8.Kutwa hujiamini unahisi kuibiwa

    9.Namba za kina Asia /Johan umesave ..Fundi Bomba …Fundi Umeme…Baba Paroko

    10.Namba za Kina Joram /Hamis umesevu Msusi/Dada wa Viatu..

    11.Unaongea kama umefungwa Tape

    12.Kila siku Kulalamika mke /mme mchafu ..umechukua jukumu gani la kurekebisha matatizo?

    13. Kujisifia sifia ooh mimi ikawa vile matendo zero….
    14. Licha ya kurudi Night kali,vilevile shingoni LoveBite huku vifungo vya shati vikiwa vimepishana.
    15. Harufu ya pafyumu unayonukia mida hii,si ile uliyokuwa unanukia Alfajiri wakati unaondoka nyumbani.
    16. Mbaya zaidi na Nguo ya ndani umeigeuza wakati Alfajiri ulipoondoka ulikuwa umeivaa Fresh.
    17. Unajibaraguza,...ohoo....!!! Mke wangu unajua leo tulikuwa na ugeni mzito ofisini,wakati sijakuuliza.
    18. Unaikimbilia AirFresh ili ukapulizie ndani ya gari kwa madai eti ulimpa lifti rafikio aliyekuwa ananuka soksi,kumbe ni muongo unataka nisiinuse harufu ya Pafyumu ya mwanamke uliekuwa nae garini.
    19. Unafoka kwa hasira....hebu niongezee kitoweo...ala..!!!!,wakati Alfajiri uliacha Buku.
    20. Mbaya na kali kuliko zote,licha ya vituko vyoote ulivyonifanyia mchana kutwa, eti kitandani TUNALALA MZUNGU WA 4.
    21. Uliponiaga unakwenda kusalimia kwenu, nilipotoka kanisani nikakuona umekaa kibarazani kwenye nyumba
    uliyompangishia bibi mdogo huku umepakata katoto kachanga.




    Tunaendelea....... thanx Madame B and Mamndenyi
    weekend njema

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ...mmmm!....ulilala wapi mrembo wewe?....njoo weekend nikupe liwazo maana inaonekana una stress...
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ruhazwe JR nadhani ndo utazidi kuniongezea stress ...
    Hiyo Psalms 71 inaeleweka?
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hizi thread za kurushwa asubuhi asubuhi hizi......
    Haya mama tutajirekebisha.
     
  5. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namba sita na saba zinahusu Bishanga na Asprin zinzwagusa sana

    Nini kimekusibu mama Mheshimiwa??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh nini tena mrng mrng madame...?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bishanga kwani una matabia niliyoorodhesha ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Erickb52 sina lililonisibu
    ni message tu bwana ..unajua ule wimbo wa Barnaba Magumegume..?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    52 ! Miamko ikoje? Nakuuliza hivi Mhe. BAGAH mi nina siku simuoni Jeiefu au yuko nje ya nchi ? Au shem wetu kamzibiti ?
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh!,teh!,teh!....Mkubwa!usiogope mrembo FirstLady njoo upate vitu ambavyo hujawai kupewa,weekend ndefu ujue,njoo tu wala huta jutia..
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    harafu weye vitu gani na umri huu ambavyo sijawahi kupewa zaidi ya marudio ..? Ruhazwe JR Kweli JF ina mambo. harafu wewe usijenifanya nipigwe mawe njiani..Ngoja waje wahusika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaahhha naujua FirstLady1 ....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaa yupo mbona sema tu kabanwa sana siku hizi....
    Kwani hujui kama BAGAH kaanzisha biashara ya maparachichi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh!teh!teh...njoobwana usiogope hawatuoni....mrembo kama wewe unapata stress mimi nipo we njoo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ukiona manyoya ujue ashaliwa...
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Namba 3 unamhusu Asprin.
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Firstlady1 na hizi je:
    14. Licha ya kurudi Night kali,vilevile shingoni LoveBite huku vifungo vya shati vikiwa vimepishana.
    15. Harufu ya pafyumu unayonukia mida hii,si ile uliyokuwa unanukia Alfajiri wakati unaondoka nyumbani.
    16. Mbaya zaidi na Nguo ya ndani umeigeuza wakati Alfajiri ulipoondoka ulikuwa umeivaa Fresh.
    17. Unajibaraguza,...ohoo....!!! Mke wangu unajua leo tulikuwa na ugeni mzito ofisini,wakati sijakuuliza.
    18. Unaikimbilia AirFresh ili ukapulizie ndani ya gari kwa madai eti ulimpa lifti rafikio aliyekuwa ananuka soksi,kumbe ni muongo unataka nisiinuse harufu ya Pafyumu ya mwanamke uliekuwa nae garini.
    19. Unafoka kwa hasira....hebu niongezee kitoweo...ala..!!!!,wakati Alfajiri uliacha Buku.
    20. Mbaya na kali kuliko zote,licha ya vituko vyoote ulivyonifanyia mchana kutwa, eti kitandani TUNALALA MZUNGU WA 4.

    ....NAJUUUTA KUWA MKEO...!!!
    Kwanza mahari hujamaliza kulipa.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    21. Uliponiaga unakwenda kusalimia kwenu, nilipotoka kanisani nikakuona umekaa kibarazani kwenye nyumba
    uliyompangishia bibi mdogo huku umepakata katoto kachanga.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sobhuza sometimes ni manyonya tu yanakuwa yamedondoka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Pole lady.
     
Loading...