Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usimamizi wa upigaji kura igunga, chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Sep 22, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Zimesalia takribani siku 9 ambapo wananchi wa jimbo la igunga watakwenda kumchagua kiongozi ambaye wanadhani atawaletea maendele kutokana na sera zao.ni dhahiri kuwa cdm imepania kulichukua jimbo la ingunga kuanzia hivi sasa na kama cdm wana uhakika wa kushinda je katika usimamizi wa vituo vya kupiga kura cdm wamejipangaje?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakianza kueleza haya hadharani si watawapa nafasi maadui zao kutafuta njia ya kuwa-fix? Ninachoamini ni kuwa kama kweli wana dhamira ya kushinda basi hili watakuwa wameshalifikiria na kuliwekea mikakati
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sio mikakati tu bali ikiwezekana walale hata kwenye vituo kulinda kura na wasikubali kura zisafirishwe usiku!
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mbinu za kumpiga adui haziwi wazi kama maneno ya kanga kila mtu ayasome
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Mbinu zilizofanyika Arusha na miko mingine zitatumika pia Igunga.chadema ushindi lazma.
     
Loading...