Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usimamizi wa mitihani ya taifa kidato cha nne

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by naggy, Sep 25, 2011.

  1. n

    naggy Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <p>Tunaomba kujuwa kubadirika kwa taratibu za usimamizi wa mitihani. Tangu lini maafisa wa elimu shule ya msingi, wakaguzi, na wale wa elimu ya watu wazima wameruhusiwa kusimamia mitihani ya kidato cha nne kana kwamba na wao ni walimu? Kwa nini afisa elimu wa wilaya ya meatu anawateuwa tena bila aibu na kuwaacha walimu wake? Au ndo uswaiba kwa vile wote wako pamoja ofisini kama maafisa, wanakunywa chai pamoja? Huyu afisa elimu kawaonaje walimu wa meatu mpaka kawadharau kiasi hiki? Au kwa vile ni wilaya iliyoko pembezoni kabisa? Kusimamia mitihani ni jukumu la mwalim, hata afisa elimu mwenyewe halimuhusu, haruhusiwi kufungua mtihani wala kuingia chumba cha mtihani wakati mitihani inaendelea. Kazi yake ni kupokea mitihani na kuisafirisha. Huo Ujasiri na zarau kaitoa wapi mpaka anafanya hivyo? Anajiamini nini? Au anaukoo na Ndalichako? Na wewe mkurugenzi hulioni hili? Au ndo mpango wenu wa kujineemesha kwa kuwadhurumu walim, kwamba wao ni waoga hawawezi kuhoji? Na kwamba maadili ya ualimu yamewaingia sana? Hizo tamaazenu zitawatokea puani, ENDELEENI!</p>
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi ya mitihani ni confidential na hata wasimamizi mpaka sasa hawatakiwi kuwa wamejulikana wewe umejuaje kama Afisa Elimu kawateua jamaa zake? Na uko wapi ushahidi kwamba Afisa Elimu atafanya kazi hiyo? Ninavyojua mimi msimamizi Mkuu wa mitihani katika Mkoa ni REO akisaidiwa na Maafisa Elimu Taaluma (Mkoa) pamoja na Maafisa Elimu Wilaya na kwamba wao hawataingia madarasani (labda kuwe na tatizo) isipokuwa hao Maafisa watakuwa ma Supervisor tu. Usije ukakarupuka kutupa lawama wakati hujui hata taratibu zenyewe zilivyo
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,309
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana mwalimu wangu kwa kukosa posho ya kushmamia mtihani mwaka huu.!?
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Jamaa anahasira kweli. Tayari wameshatuma barua za kusimamia?
     
Loading...