Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usilipize baya kwa baya bali kwa jema

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mitchell, Aug 18, 2011.

  1. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [FONT=&quot]Mama mmoja mcha Mungu alikuwa na jirani yake mwenye roho mbaya kupita kiasi, siku moja akafungulia mabata yake ili yakajitafutie chakula. Bahati mbaya yakaenda kwa jirani yake, jirani kuyaona akayapiga mabata yote matano na kuyajeruhi vibaya sana. Yakajikokota yakarudi nyumbani yakiwa hoi sana mama mcha Mungu kuona vile akaona ni vema ayachinje ili yasije kufa. Basi baada ya kuyachinja akayatengeneza, akayaweka kwenye friji kisha akachukua mabata mawili akayafunga vizuri na kumpelekea jirani : Jirani haya mabata yamepigwa huko mtaani bila huruma na yaliumia vibaya hivyo nimeona niyachinje ila yalikuwa mengi hivyo na wewe chukua haya upate kitoweo jirani yangu.[/FONT]
     
Loading...