Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usile mikate, maanadazi, wala egg chops, nk! Wameshakufa watu wawili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BIN BOR, Feb 15, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni sms inayosambaa kwa kasi jijini Dar na mikoani. Nimeinakili kama inavyosomeka ktk heading.
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    To general...sio mikate kutoka bakery zote jamani!!
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    niliona habari kwa tv wakiitaja Royal Oven - sikuwa nimeipata vizuri. Kuna mtu mwenye details?
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sio yote ina sumu,suala ni kuangalia ubora wa mikate na vitu vingine kabla hujatumia.
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sipendi habari za style ya mini skirts.........Agrrrrrrrrrr
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni bakery moja huko mbezi beach na huenda ni ya yule mbunge alieachia jimbo kwa upinzani!!!!
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmmhhhh, lisemwalo lipo.....
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Kama ni EGG CHOPS je ni mayai gani? Ni mayai ya kienyeji au ni mayai ya kisasa? Hembu kamilisha huu ujumbe tuweze kuuelewa!
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna bakery moja ukivuka daraja la kawe (kama unaelekea kawe kutoka mikocheni) kabla ya kufika round about, ipo mkono wa kulia imepakwa rangi za njano njano hivi, kama ndio hii basi sitashangaa b'se kuna siku ndugu zaku walikua na kajimkutano flani wakanunua bites pale, wote waliumwa sana na matumbo baadhi yao walilazwa kabisa hospitali, ila tunamshukuru Mungu wote walipona
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mayai ya kichina
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    ni ugonjwa unaosababishwa na mayai ya kichina!waliokula hayo mayai kupitia egg chop wamedhurika !mayai ya kichina hayatagwi na kuku hutengenezwa kwa mashine!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Öoh mungu wangu.
    Nishakula. Ngoja nisikilizie.
     
  13. j

    jaffery hassan Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 9, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WHERE IS TANZANIA BUREAU OF STANDARD?AU NDO 10% KWENYE MAISHA YETU?MAYAI YA KICHANA YAKOJE HEBU MNAYOYAFAHAMU TUELEZANE:bump:
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wamekwenda likizo
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kuna bacteria sugu nadhani wanaitwa salmonella
     
  16. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Heshima iko wapi? Nimesema nimenakili sms kama nilivyopokea, nadhani ubongo wako ndio miniskirt
     
  17. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni habari za kweli kwani Carmel ameshaleta taarifa humu mnaweza kutafuta post yake.


    Nadhani ni mtu anayemfahamu aliumwa baada kula kwenye hio bakery.


    Badala ya kupuuzia ni vizuri mtu kujaribu kukaa mbali na bakery hio na kuwapa taarifa watu wako wa karibu.


    Serikali kama imeshindwa kukwagua bidhaa ni jukumu letu kufahamishana hili tuweze kuokoa maisha yetu.
     
  18. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    watu wawili tu ndio wanatengeneza hii generalisation?
    embu acheni kutiana woga..
    hii haina tofauti na wale ambao huwa wanaipeleka coca cola mahakamani wakidai wamedhurika baada ya kunywa coca wakati waliinywa pamoja na mavyakula mengine kibao....
    hao waliokula hiyo mikate na egg chop walikula vikavu??kwanini sumu isiwe kwene hizo chai au juice walizonywea??
     
  19. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yako the same ya kuku wa kwetu huku!!!!!!!
     
  20. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hivi hata mayai yanakuwa imported from China????

     
Loading...