Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"usikubali,ukimpa hilo ni la nne".

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dazipozi, Feb 2, 2012.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha wacha ni cheke miye mtoto wa Pozi,nicheke ni nenepe ni Konde nina Mke?ebwana niaje wa Zee wa ChiTChaT?dah!kitambo kidogo sija Post maujanja humu.Ok hapa nimeshiba Urojo mwenyewe na Mirinda Nyeusi....Ok ngoja nije kwenye" POINT" ya "MSINGI"Dazi Pozi A.K.A Mzee wa Chabo yani nakwambia sipati Usingizi nisipo cheki binadamu wezangu wanapo faidi tunda la kati usiku,Yani siwezi lala nakwambiya,kama kawaida yangu cwezi kurudi home paka Giza li ingie.Njia Zangu ni zilezile vichochoro kwakwakwakwakwa....kicheko kidogo ok bandugu,Unajua kuna Muda Kidogo niliweka Pozi baada yakuwa na maombolezo kidogo ya mpwa wangu,nilimisi sana ili Zoezi hivyo nilijipanga nitakapo toka zangu Job inabidi nipite kwenye uchochoro nipige zangu Chabo ila Zenji uku wanaita kupiga Bodi,nikiwa Zangu kwenye uchochoro mmoja nikakuta dirisha liko wazi na mchezo ndo unaanza.Nilishuhudia kila kitu paka walipokwenda mapumziko na jamaa alikuwa anaonekana alikuwa na Uchu wa Fisi alipoomba gemu lingine mtoto wakike
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alianza kulalamika"Mpenzi nimechoka tatu hazikutoshi unataka la nne?"
    "Mpenzi ndo kwanza la pili linalokuja la tatu".
    "Muongo nakupa tu,lakini hili la nne".
    "haki ya nani vile la tatu mpenzi."Wakati mwanadada anataka kutoa Mchezo nilijikuta namuonea huruma yule dada nakupaza sauti:"Usikubali,ukimpa hilo ni la nne."Mx
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kumbe unafanya kazi siku hizi?
    Hongera kwa kuwa graduate uliyepata kazi kwa muda mfupi...
    Kuhusu chabo zako,
    NO COMMENT!
    Mama aliniambia nikiwaona wakubwa wako uchi nitageuka jiwe...
    lol!
     
  4. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ha ha kijana alitaka kuleta usela.. Ukamuumbua..
     
  5. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha Nasoma uku napiga kazi,Mx
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwezangu acha tu,Mx
     
  7. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hivi wewe ni mwanaume mbona uandishi wako kama wa kike kike hivi. Sijui labda macho yanngu yana makengeza
     
  8. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahaha nimependa hiyo ya kugeuka jiwe
     
  9. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yanamakengeza,Mx
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ndo mama alivyoniambia.
    Mpaka wa leo naogopa kuwachungulia watu wazima...
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kamanda uko vizuri....unafaa kuwa mwandishi wa habari za udaku.
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimeipenda ID yako mtoto wakiume...sorry kwa kuchakachua udhiii
     
  13. S

    Suby Mushi. Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wew ni mseeeee***la!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    dazi pozi inabidi tuanzishe kundi la taarabu litaitwa jf mashauzi manake kwa mwendo huu mmmhhh
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Ayaaa!! umeunguza picha. Hawakukupiga kweli?
     
Loading...