Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usikubali mwanangu, haina mabega

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NewDawnTz, Oct 31, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baba na mama wanatoa shule kwa mtoto wao pekee wa kike namna ya kuwakataa watoto wa kiume

    Wazazi: Si unajua tena wewe ni binti yetu pekee na tunakupenda sana, angalia wanaume watakuharibu, wakikuomba kataaa, tena kataa kabisa wala usikubali

    Binti: Sawa baba na mama nimewakubali kabisa na sitakubali kijana yeyote akinitaka

    Kumbe kuna kijna wa jirani anamtamani huyo binti na tayari alishasikia wazazi wake wakimuwekea ka uzibe

    Kijana: Naomba nikubalie tu hata kidogo, naomba tafadhali (huku akipiga magoti na machozi yakimtoka)
    Binti: Siko tayari, sitaki kabisa, nasema tena sitaki Baba na Mama wameniambia nisiwakubalie
    Kijana: Twende basi ndani kwangu nisindikize nikakupe zawadi
    Binti: Sawa lakini sikupi ng'o kwani Baba na Mama wameniambia nisimpe mtu yoyote na nikatae

    Binti akakubali kumbe baba alikuwa anawasikiliza kwa nyuma na kuwafuatilia huku bichwa likwa juu binti yake akikataa huku akiwataja. Akiwa dirishani kwa kijana alifuatilia kama ifuatavyo

    Kijana: Sasa umeshaingia ndani kwangu, nipe tu kidogo nionje, kichwa tu mpenzi kinatosha
    Binti: Sitaki, baba amekataaa na mama pia, nasema sitaki
    Kijana: Naomba tu kidogo, yaani kichwa unakataa, naomba plz, wala siyo yote, kichwa tu

    Baada ya kuimbishwa sana binti akalainika na kukubali na akaanza kutaka kuchojoa nguo ghafla baba kuona binti kazidiwa akapiga kelele dirishani akisema "Usikubali binti yangu, haina mabega hiyo ikiingia ni moja kwa moja"
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Shit..!!
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duuu huyo mzee hana maana, kumbe alikuwa anasikiliza? Sasa si angemkanya mwanae tangu mwanzo?
     
  4. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaagh...mzee umeniharibia dah!
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lol, kama nakuona ulivyong'ata vidole baba aakeee....hahaa......mzee anakaba mpaka penalt
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee alikuwa anaona sifa jinsi binti alivyo na msimamo na aliamini hadi ndani ataendeleza msimamo akaona dah, hapa sasa sipo ngoja niingilie kati
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hakuna kitu yenye kichwa ikakosa shingo na mabega
     
  8. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahahahahahahahahaha
     
  9. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu heshima kwako, nimecheka kwa nguvu chumbani hadi watu wamesh2ka......mjini shule!
     
  10. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,563
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    dingi andeacha tu kafundishwe maana cku ya kwanza kangekoma kenyewe
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hapo noma dingi....lolk, utafikiri msimamizi wa mtihani wa NECTA
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Dingi alikuwa anamlia chabo binti yake??? Dunia kwishneyyyyyyyyy
     
  13. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sasa,si angemwacha tuu kidogo?
     
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Mbumbmhmh kwikwi teh teh chiku ameicha vema.
     
  15. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mh!! Prof. Mbonile
     
  16. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kweli haina mabega wala breki, ina komeo bin lock tu, tena mwishooo! Kudadadadadeeek...!
     
  17. Terrire

    Terrire Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiiiiii kitu hiiiiiiiiiii kitu.................Hiii kitu hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.................
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    huyo mzee ni noumaaaaaaaaa!
     
Loading...