Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usikubali mtu yeyote akujue hapa JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, Oct 26, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ni makosa makubwa kwa mtu yeyote kukujua au kujua id yako hapa jf
    kuna dada mmoja amenijua na tukapeana user name zetu huko facebook
    yaani ananifatilia sana halafu inaonekana ni mfuasi wa magamba na mimi nayachukia magamba
    nahisi atawaonyesha magamba nyumbani kwangu,sasa hivi nimekosa amani
    nimekutana naye jana akaniangalia kwa jicho la husuda
    nimekosa amani kabisa hapa jf,naomba msifanye makosa kama hayo wakuu!
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wasiwasi wa bure mkuu, mbona sie wengine tunafahamiana na wanamagamba kibao lakini hatuna mashaka hata kidogo.

    Kama unaandika habari za kuzua hapa, bila shaka utakuwa na wasiwasi lakini kama unaandika mambo ya ukweli kwanini uwe na wasiwasi?

    Hata huko fesi buku mbona tunawarushia makombora kama kawaida mkuu na hatuogopi. Labda kama huyo mwanamke yeye binafsi ana agenda ya siri dhidi yako hapo nitakuelewa.

    Hatahivyo, pole kwa kitisho, siku nyingine usiwe mwepesi wa kujitambulisha. Au kwa kuwa ni mwanamke ulikuwa na matarajio!!??
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    pole mkuu,huyo ni ff nini,weka wazi usename yake
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nilikosea sana mkuu
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ujumbe wako,atakuwa ameshaupata
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yuko hapa jamvini sasa hivi navyoongea,sipendi niweke id yake hapa
    napenda nitoe tahadhari kwa wana jf wenzangu
    siasa ya nchi yetu imekaa vibaya
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    huenda kijana alitaka ajiweke,cause i wonder ni kitu gani kilimshawishi akajitambulisha kwake.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ulikuwa hujiu hapa ni mwendo wa uinvisible tu
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mmh! Pole eeh. Ukiona wamekujua sana njo na ID mpya. Watu tushajuana vya kutosha.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sasa hivi natengeneza kama tatu na hii naidelete moja kwa moja
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inategemea unapost vinini hapa JF
    UNAWEZA VUNJA NDOA AU FUKUZWA KAZI HIVIHIVI
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hata ukiwa unasifia Magamba?
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wee unataka kutupiga pini wengine tusibahatishe kama wewe, tumeshagundua janja yako
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    utajisahau na kupost ukweli siku mmoja kwamba magamba hawafai
     
  15. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi huku mbona nimeshapata mchumba na tumeshaanza mchakato wa ndoa
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kama wewe ni 'mwanaharakati' humu ndani kuwa na tahadhari

    lakini kama wewe unakuja na kuingia jukwaa la mmu,chit chat na jokes na sports...
    ondoa wasi wasi
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lol..imebidi nicheke tu
     
  18. m

    mzighani Senior Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa jamvini ni hoja tu, aidha, hoja yako iwe kwa ajili ya kujenga na si kubomoa. Aidha, magamba ama CDm wewe shauru/jadili kwa uwazi tu, huna haja ya kuogopa.
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana lakini kama ukiendelea kusumbuliwa toa report kwenye vyombo husika
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wacha uwoga kijana!! Waonekana sio mzalendo wa kweli wewe
     
Loading...