Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usikubali mtu yeyote akujue hapa jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, Oct 26, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ni makosa makubwa kwa mtu yeyote kukujua au kujua id yako hapa jf
    kuna dada mmoja amenijua na tukapeana user name zetu huko facebook
    yaani ananifatilia sana halafu inaonekana ni mfuasi wa magamba na mimi nayachukia magamba
    nahisi atawaonyesha magamba nyumbani kwangu,sasa hivi nimekosa amani
    nimekutana naye jana akaniangalia kwa jicho la husuda
    nimekosa amani kabisa hapa jf,naomba msifanye makosa kama hayo wakuu!
     
  2. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu kwa yaliyokukuta
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thread hii waileta kila siku?
    OTIS.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nataka kuwajua wote na wote wanijue.
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaha mapenz yanaua?
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    raha ya PIPI Mate yakhe ushamwonjecha mate basi tuachie wengine nao wapate raha atiiiiiiiiiiiiiiiiii amiiiiiiiiiii mbona hivyooooooooooooo
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiki ni kiporo aisee!!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We ni kati ya watu waoga kabisa duniani, na inaonyesha wazi kabisa kuwa hujiamini!
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    cha msingi ni kuwa na uhakika wa unachokiandika. ingawa tetesi nazo huwa zinasaidia. Kuna tetesi nilitoa ya kiongozi kujimilikisha gari, sasa imepigwa ajua kwa kuhofia wananchi kupoteza imani naye, kwani ana ndoto za kuwania ubunge wilayan kwake.
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhh mbona mwoga hivo kwani akiwaonyesha magamba wewe umefanya nini
     
  11. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    fungu id mpya na usirudie tena..kwanini umwambie Rejao?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ngoswe, penzi kitovu cha uzembe.
     
  13. P

    Punguli Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacwac wako, 2lia!
     
  14. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Vyama vya siasa ni vikundi vya watu kwa ajili ya kupata ridhaa ya wananchi kuiongoza ama kuiendesha nchi hii, hivyo utofauti wa itikadi za kisiasa zisitufanye tuchukiane kiasi cha kushindwa kushirikiana kama Watanzania. Huyo mwanadada anakufuatilia kwa lipi? Kama ni mapenzi mpe 'kitu kikali' hatakufuata tena.
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Nimecheka mbavu sina......
     
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa unaogopa nini jaman mbona hivi
     
  17. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Hilo nalo la kkukukosesha amani! Badilisha password haraka.
     
  18. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana lakini alikupa nini mpaka ukajimaliza kiasi hicho? anakuangalia kwa jicho la Husda wala usiogope atakuona hivyo hivyo kama mkwewe,hana la kukudhuru wala asikushugulishe husda zake na choyo zitamrudia mwenyewe,na usizowee tena na wewe ukichekewa tu unatoa siri ungekua na gorofa pia ungempa usirudie tena umesikia........Ngoja The Boss aje ntamweleza atafanya mamuzi....
     
  19. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha woga mkuu, magamba daily tunakomaa nao mitaani na wanatukimbia. Akija kichwa kichwa mpe za uso tu.
     
Loading...