Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiku

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, Oct 17, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi wana jamvi kuna swali najiuliza maana huwa naona wapenzi wengi wanapenda kuongea kwa simu na wapenzi wao usiku. sasa swali usiku ndo muda wa bure, malavidavi ndo yananoga au usiku una nini kwa wapenzi kuongea kwa simu?
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukikua utaelewa......
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nitaelewa kuwa usiku ndo malavidavi au
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Swali lako ni rahic sana kama ikikutokea ukampigia mpnz wako simu usiku akawa hapokei au haipatikani kwa wiki moja tu,yani kila ikifika saa moja usiku ukimpigia hapokei au haipatikani,alafu ukimuuliza anakuuliza na ww kuwa kwan kuna umuhimu gani kwa wapenzi kuongea kwa simu usiku c tulishaongea mchana! kwa namna utakavyokuwa unajickia kila asipopokea au hapatikani usiku ndipo jibu lilipo.
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo unataka kusema kuwa usiku maongezi ndo yananoga au
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuongea usiku na mchuchu kuna raha yake,ni baada ya pilikapilika na misongo ya kutwa nzima!
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo sawa nimekupata
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Nikirudisha mawazo nyuma wakati huo,nilikua hivyo coz nakua nimetulia!
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukishakuwa naye
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli wapenzi wanahitaji utulivu
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jamani Ma'swagga! Usiku ndio mambo yananoga hvyo....
    Usiku ni mda muafaka sana kwa wapenzi na hata kutulia tu kifamily....
    Tushirikishane xperience.... Kwanini wewe unafanya usiku?
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu naona sred ya Adii imeturejesha jukwaani....!
    Nimefurahi kukuona
     
Loading...