Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USIKU WANGU HUU! (shairi)

Discussion in 'Entertainment' started by Swahilian, May 22, 2009.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usiku wangu umefika' natamani pale n'geshika'
    Usiku wangu huu aah! nsingetaabika'
    Moyo wangu huu! usingehuzunika'
    Ningefika wakati huu aah! nsingechoka'

    Ndoto yangu hii! lazima ingetimilika'
    Lakini mmh! hakika nataabika'
    Pangu pakavu pa mwenzangu patiririka'
    Wale wanapeana huku wanacheka'

    Kesho hivyo hivyo hadi kumwagika'
    Usiku wangu huu! sijui nami ntaota na kuokoka'
    Labda weye mwenzangu usiku wako ni sawa na huu!
    Au weye ndo kuukuu?
     
Loading...