Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usiku wa leo utaamua Tanzania inakwenda wapi..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 19, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Jua litakapotua na Giza litakapoingia...mwelekeo wa Tanzania utaamuliwa leo. Natumaini wapo watu ambao watasimama pamoja kupinga. Watu wema wa tanzania wapo wapi? Utafika wakati wale wenye kuamin katika udugu na umoja watoke na kusimama pamoja. Wasikubali kuiachia nchi ivurugwe hivi kwa uzembe wa wawatawala. Sijui usiku hu utapitaje..I dread the thought
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni upepo tu
    na maisha yataendelea kama kawaida
    alie raisi ataendelea kuwa raisi
    waziri mkuu atabaki palepale
    maskini na umaskini wake...
     
  3. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni upepo tu utapita by Jakaya kikwete
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "Nimetoka kapa"
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kwamba, kadiri center of gravity inavyozidi kwenda chini, ndio uwezekano wa muanguko unavyozidi.

    Sasa hivi watu walivyojichokea kutokana na kukosa matumaini, hawajali umewaletea jambo la maana au la kipuuzi, wengi wakipata nafasi ya kuwarushia mawe polisi na kufanya fujo watafanya tu.

    Serikali imeweka mazingira ya vurugu tayari kwa kuwaacha wananchi waishi bila matumaini, na hivyo kuwafanya wawe susceptible kwa makuwadi wa umwagaji damu wanaojifunika mwamvuli wa dini.
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitakachobadili tanzania kwa usiku mmoja ni Mungu pekee anaweza kubadili lakini si mwanadamu mwenye moyo unaotawaliwa kuwanza kutenda mabaya tu kila siku
     
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Labda JK anaweza kumuomba Mwamunyange ashikilie Nchi kwa Muda? ili kupunguza hi sintofahamu
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Na maisha yataendelea "vertically"
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,066
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Usiku unapita, watanganyika wanalala, kunakucha, Jumamosi tunaanza weekend. Hakuna chochote.
     
  10. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nchi ipo katika ombwe la uongozi,.. kiongozi mkuu bado ni kijana mtalii,mwenye kuhusudu starehe na anasa za kidunia.
    Paka aliefungwa kengele sasa ataamsha na kuwakumbusha watanganyika nini walichonyimwa chini ya kivuli fake hichi cha amani, huku jamii flani ikionewa,.. kama mkristo nakiri tumevumilia mengi, tumeonewa vya kutosha,tumelazimishwa wakati mwingine kukubali hata yale yanayoonekana si haki
    Ikumbukwe Raisi Mkapa alipowaruhusu waislamu watumie majengo ya Umma pale morogoro kufanya chuo chao, haikumaanisha mkristo asiruhusiwe ama akiruhusiwa pale atendewe kama mkimbizi
     
  11. i

    ibange JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lingekuwa jambo la maana.Mwanakijiji una taarifa gani kwani kuna watu wamepanga kufanya fujo isiku huu.?
     
  12. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mi najiuliza hatma yake ni nini? najua leo watatawanywa, tar 1 nov kesi itakapotajwa tena mambo yatakuwa hayahaya kwahiyo kila siku tukimbie ofisi zetu kuwaogopa hawa jamaa wkt kuna watu tunawalipa watulinde? walizembea mwanzo sasa wakaze uzi
     
  13. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    si habari ndogo kwa yanayotokea sasa tanzania
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kumbe hali ni tete hivyo? Nyinyi watawala tuliyowapa dhamana mmeshindwa? Tuanze kuhamisha familia zetu vijijini ana nchi?
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ndo maana wengine wanasema MMM ni system!anaongea kimafumbo na mitego mingi..
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    huu ni upepo tu
    hakuna lolote
    hii haitakuwa news two weeks from now
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli haijakaa sawa maana ni wasiwasi tele miongoni mwa raia.
    Hawaelewi usalama wao uko wapi.
    Na wanaposikia walinzi wa raia na mali wanauliwa ndio wanachanganyikiwa zaidi.

    Eh mungu pisha mbali!
     
  18. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh Ngoja nitafakari kauli yako Ina maneno mazito Ntarudi baadae MMK.
     
  19. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mkuu nchi itatulia inatakiwa mtu wa kuwakalisha hao waumini na watoe ya moyoni kwasababu kwa sasa hawana imani na bakwata atafutwe muumini atoke shia ,au wapi watakaa chini watasikiliza .watu wako frustrated na maisha magumu wanapopata nafasi ya kupunguza stress yuko tayari ajitoe mhanga kama tunavyoona sasa .hawa watu ni wamoja lakini kila mtu ana kwake hawakai wote msikitini .wakae nao watu wachache wazee wenye busara ,hekima ,maarifa tatizo litakwisha .Lakini nguvu ikitumika sana itakuwa si busara pia itaweka makovu hawatasahau watapumzika siku nyingine wanalianzisha .
     
  20. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kikwete anafurahishwa sana na hii hali,kama mtawala makini wkt hali ikiwa tete alitakiwa kukaa na kutatua matatizo ndani ya nchi yake lakini anadhurura hovyo hovyo sijapata ona rais punguani kama huyu.
     
Loading...