Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiku wa Habari TBC1 Kwishney

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Aug 3, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Baada ya mpiganaji Jeri Muro kupata matatizo, kipindi hiki sasa hakina tija kabisa, kimekua ruined.
    Mkuu Jerry alitisha kwenye"ripoti Maalum ITV, na baada ya kuhamia TBC1 alianzisha kipindi kilichovuta hisia za wengi cha "usiku wa Habari, TBC1.

    Tulikua 'tukiinjoi' na habari za kiuchunguzi, zilizojaa skendo,ufisadi na ukiukwaji wa haki za binadamu.
    Kwa sasa hatuoni sababu ya kulala saa tano usiku. Kipindi kimejaa maswali yalio-fremiwa,ya kumpa promo anayehojiwa,ka vile mwandishi ameonywa 'ukilikoroga utalinywa mwenyewe.'

    Tulikua tukishuhudia, kesho yake wakuu lazima waje watoe tamko,au hatua, na kibongobongo, tume zilikua zinaundwa, sa ivi hakuna kitu,hakuna anaeangalia, kwa mbaaali Sudi Mnete anajitahidi.

    Hakuna maswali ya titi for tat, yaan maswali ni ya kiuoga uoga tu. Hakuna tofauti na kipindi cha Daladala.

    Au ni TV yangu tu wakuu!!, kama sio basi naomba hiki kipindi kifutwe.
     
  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mie nimeacha kukiangalaia siku nyiiingi tu. Last week katika kupitia pitia channel nilipozama TBC kwenye usiku wa habari nikakuta stori za nguva!
     
  3. W

    Werema Ekekondo Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I share similar views mpiganaji!!!! The content is well spoilt before it goes on air.... It is a bit discouraging that there is one and only one courageous journalist who is capable of unearthing the scandalous and pitious reports in this country, Jerry Muro.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu kabisa,
    hivi case yake (J MUro) inaendeleaje?
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hatuhitaji makanjanja yanayodai rushwa kwa kutumia pingu! Nini usiku wa habari? Unafiki mtupu! Alikuwa anajifanya kufichua maovu kumbe yeye ndiye kitovu cha maovu!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie nilishasahau kama kipo ..hakina mvuto tena
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani hata mimi niliacha kukiangalia kitamboooooooo baada ya mpiganaji kuwekewa zengwe. Hivi najiuliza kama mpaka leo angekuwepo sijui serikali ya mheshimiwa ingekuwa inahemea wapi.

    Haya bwana hapa ndipo inapotimia ile methali isemayo... "Kwa nani sijui(hapa nimesahau kidogo) huenda kilio na kwa muoga huenda kicheko.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Nadhani kipindi hicho kitatumiwa sana wakati wa kampeni!
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    Naungana na wengi kuhusu kipindi hiki kukosa mvuto. Dawa sio kukifuta, bali kumuweka mtangazaji mwenye mvuto kama level ya Jerry.

    Hii ni kawaida kwa TV pesonalities wakiondoka mvuto hupungua, hata CCN mwaka huu Larry King anastaafu na ndio mwisho wa Larry King Live, ila wataibuka wengine na vipindi vingine. Kwenye utangazaji, zaidi ya profesionalism, vipaji binafsi na muonekano pia vina play part ya kuwashika watazamaji.

    Nakumbuka enzi ya kile kipindi cha Kiti Moto, baada ya kipindi kufa, zianzishwa talk show kibao, Malumbano ya Hoja, Gnerali on Monday, Jee Tutafika, Hamza Kasongo Hour etc etc, lakini kwa mtazamo wangu bado hakikutokea kipindi kilichofikia mvuto wa kiwango cha 'Kiti Moto'.

    TBC wananakiwa wafungue zaidi milango ya personal creativity kwa watangazaji wake ili wapewe tuu muongozo na kuruhusu vipaji husika ndivyo vimiliki screen, sio kumlazimisha Sudi Mnette kuvaa viatu vya Jerry.
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wangelitumia njia ya watu wanakuwa na STUDIO zao na wanatengeneza vipindi vyao wenyewe na KUVIUZA kwenye TV kwa makubaliano. Pia hata kama wana vipindi kwenye STUDIO za ITC au TBC1, basi wasiwaingilie. Tatizo ni kuwa kwa nchi za chama kimoja kama Tanzania, hilo haliwezekani kabisa.

    Hata nchi kama USA, nimeshashuhudia mtu akifukuzwa kazi. Kama mtakuwa mnamkumbuka yule dada wa South Africa kwenye kipindi cha INSIDE AFRICA aitwaye Tumi Makgabo alimlima maswali Rais George Bush na kilichofuata ni KUNYANG'ANYWA VIZA yake ya USA na hapohapo kufukuzwa kazi CNN. CNN walishindwa hata kuongelea hii habari nzima na wakagusiagusia kwa mbali na kuonyesha tu kisehemu Bush akijitetea kwa hasira saaana "We are not. We are not..................."

    [​IMG]
     
  11. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi kikianza tu huwa natoa..siwezi tena kuangalia maana ni madudu matupu
     
  12. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hi wadau kabla sijachangia hii hoja naomba mnijuze: Hivi TBC ni ya CCM mbona huwa hawaripoti ripoti matukio ya CHADEMA au CUF? Nije kwenye hoja sasa. hata mimi hiki kipindi nilisha acha kuangalia toka Jeri Muro aondoke. Kwishny kabisa.
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HawaHi wadau kabla sijachangia hii hoja naomba mnijuze: Hivi TBC ni ya CCM mbona huwa hawaripoti ripoti matukio ya CHADEMA au CUF marakwa mara kama wanavyofanya kwa CCM? Nije kwenye hoja sasa. hata mimi hiki kipindi nilisha acha kuangalia toka Jeri Muro aondoke. Kwishny kabisa.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe haki huwa haitakiwi kufanyiwa kazi loh
     
  15. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakuwa sucked alitaka kuhamia nyumbani ili awe freelancer, kwani hadi saa kuna projects anafanya za CNN anawauzia anapata hela nyingi zaidi. Ya Jery Muro ni ubaya wa utawala wetu wa kitanzania, jeshi la police na watawala wote kwa ujumla, nyota ikingaa badala wainourish wanaipaka black ili iwe dull! shame to we tzs!
     
Loading...