Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiku umefika, Unataka lakini mwenzio mhh!!!!!!!! Unafanyaje?????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MTWA, Nov 11, 2010.

  1. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wataalam,
    Baada ya kupata mamboz katika threaad zilizopita na zikafanya kazi vema, Ngoja tena JF iendelee kujenga Ndoa.

    Hapa tena kuna hili; Usiku umeusubiri kwa hamu kubwa, umefika. Mmefiak 6 x6 , na unahitaji kula tunda, lakini mwenzio kakugeuzia mgongo, na kumanzishia anajigeuza kwa kutotaka. Je ufanyeje??
    Au ni ruhusa kubaka??? (hasa kama mkeo)
    N la pili je, Kwa afya Ni mara ngapi kwa Siku/ au kwa wikki?? au kila siku
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    sasa ndugu unatafuta shuka usiku ushaingia?shuka unalitafuta mchana kabisaa ili ikifika wakti ni kujifunika tuu!tutakujibu asubuhi,ngoja tuwajibike
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Toa tu itasaidia kesho, maana usiku huu ushaharibika, pameshachimbika
     
  4. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeeeeeee sasa huyo amekuja kulala au..? mwambie asikuonee, maana huo ni unyanyasaji, mpeane muulize kulikoni? ila don't force her i beg u, ongea nae taratibu, mbembeleze nahisi anakupima au ana hisia fulani leo.
     
  5. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha maneno yako weweee, wewe kama unajua jinsi ya kumleta mkeo kwenye anga za mavituz...hawezi kukunyima.
    Kama unambaka kwa kweli usiku unapoingia huwa ni maumivu. Kama unampa shughuli ya raha, walahi hujaomba kashakupatia.

    Wengi bado hamjui jinsi ya kumshika mkeo akanyegeka.

    Wasiliana na mkeo akueleze wapi pa kumshika kama huwezi kuvumbua mwenyewe.

    Mwenzenu huwa naona hata mchana ni mrefu, i can't wait swaiba wangu arudi home tujivinjalii.
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Tafuta nyumba ndogo ackuzingue huyo.kw wanandoa asubuh na ucku.cku za wikiendi mara3 kw cku.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmmmmhhhhhhh wewe embu acha hayo mambo...
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    bwana eee mi nona anakupa lakini we hutaki kufanyia kazi...

    kakupa mgongo sawa wewe nunua massage oil (mpe massege)
    ukitoka kazini usisubirie mpaka usiku.... anzia jikoni wakati anapika(kama unawatoto waambie wakafanye homework)
    au saa nyingine mwambie aje akusugue mgongo...
    baada ya kazi huo ndo muda safi wakuingia vitani lol
    KUBAKA ---- hata kama umeoa ni dhambi
    penzi nikubembeleza na si kulazimisha.....
    hilo swali la mara ngapi kwa siku mmmmhhhh
    kama ukiweza asubihi na jioni fresh lakini mara moja kila
    siku ni vizuri....
    one more thing to make ur sex life exciting whenever u and ur partner a free
    just go for it..... hakuna sehemu iliyoandikwa ni usiku tu....
     
  9. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wanandoa mfanye pale tu mnapotaka kupata mtoto TU:yield:........ASIYE OWA ASIFANYE KABISA.....IKIMBIENI ZINAAAAA VIJANA
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    :tape::doh:
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :tape::tape::tape::tape::tape:

    GUDI MONINGI
     
  12. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mh! hiiratiba nzuri sana! Ukitafuta nje basi wewe mwehu
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ebo! hii ni comprehensive.

    Nashukuru kwa mawazo mazuri sana. You are great thinker
     
  14. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hii naona inahitaji mkataba, tukipanga kupata mtoto kwa miaka mitatu, inamaana mnafunga ndoa, halafu mnafanya baada ya miaka 3. na kama mmepanga kuzaa watoto watatu, basi mtafunga ndoa na kufanya mara tatu tu.

    hamna haja ya kuoa basi. Au tufanye tu kwa mkataba tuwe tunaitana tu tunapotaka kupata mtoto.

    Kwa wasiooa hilo ni kweli kabisaaaaaaaaaaaaaa
    haya mambo si ya kukimbilia
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mara moja kwa wiki mbili so marambil kwa mwez
    zngatia giza totoroooooo (only night)na chumba kifungwe wakat mna doo
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Najaribu kusoma between line hapo!!!!huo mgongo huo.......................
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari lako we binti?
     
  18. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hapo bado, kama ni mara moja kwa wiki, si itakuwa mara 4 kwa mwezi?
    Kusitiri ni vizuri wasije wakaja watoto bure!
     
  19. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ah! bacha, yaanai wewe ni mgongo tu! Yaani kakugeukia upande mwingie, na ukimshika sehemu fulani anageuka tena kuashiria hataki hata kushikwa hapo. Na pengine vile vile. Siyo mgongo tu
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Fanya kila siku at least mara 1
     
Loading...