Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiku naota nikifanya mapenzi hadi napiga kelele kwa sauti kubwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Aug 7, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Yaani napewa majamboz hadi napiga makelele amabyo ni kero.
    Hili swala sijajua ni kwanini. Kila ikifika usiku wa manane naota nafanya ngono tena ngono zembe bila condom.
    nimejaribu kuwauliza marafiki zangu wananiambia eti ni jini mahaba. wengine eti nina mda mlefu sifanyi mapenzi so ntafute demu.
    Naomba unisaidie nifanyeje kuondokana na hili tatizo?
    wengine wanasema nitumie maji ya baraka wengine eti nile mdudu.
    Naomba mnisaidie niondokane na hili swala.
    asanteni sana.
    Mia
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    napita tu mkuu tuonane jamii photos lol
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    nenda ufanyiwe maombi,nenda uombewe! ukiombewa tatizo lako ni dogoo. . .
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Si lazima aende mbali, hata yeye mwenyewe kama ana imani anaweza ajiombea.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hakuna shida, hutaletewa mtoto usiyemtarajia wala VVU.

    Kamua baba acha woga.
     
  6. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lusekelo. . .Kakobe. . . Gwajima. .. . .Lwakatare. . .. . waone hawa bana! ( If u are serious and you have faith prayers will

    relieve you)|
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Epuka kuwaza mambo ya ngono kabla ya kulala maana mara nyingi watu huota vitu walivoviwaza au kuvifanya kabla ya kulala,mia.
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh, madame naona umependa signature ya figganigga, bas we weka . . elfu iwe signature yako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Swali langu dogo tu!

    Kwanini usioe?


     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aseeeee!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Wasicha wa kuoa hawapatikani kabisa hapa dar. vipi arusha wapo? Mia
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    jmos na j2 niliomba lakini jana nilisahau. kwani ni nini? au ni pepo mchafu shetani? mia
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haaahahhahha,

    My dia charminglady hii siginecha yake hua naitumia kumjibu post zake tu,mie yangu hiyo hapo chin,ila sio siri hua naipenda sana na kwa namna anavoimenteini lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kwanza kakomment kwenye picha niliyo weka jukwaa la kikubwa. hapa nawatake wenye kunishauri kiutu uzima coz hii kitu inantisha. Mia
     
  15. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Naona wengi hapa wanaandika kimatani lakini sincerely you have a serious problem my dear.Mara nyingi ukiota unafanya mapenzi na kufikia hali unayofikia wewe jua umeoa au kuolewa na jini mahaba haya mambo yanafundishwa sana kwenye mahubiri ya Kikristu.Aesee mapepo ya namna ii huwa yanamfunga mtu kuoa au kuolewa we unaweza ukafkiri ni kawaida tu hutaki msichana kumbe ufahamu au utashi wako wa kuamua umefungwa na huyo jini mpenzio.Wachungaji (AASILIA) wanajua sana hii kitu.To say few unachotakiwa ni we mwenyewe kwanza kujua namna ya kuomba hasa kabla ya kulala and mid night hours mengineyo ukitaka maombi ya kuomban.PM on condition that uwe Mkristu
     
  16. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    njoo singida wapo kibao babaake! af wazuri wao na tabia zao. njiti
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wahi kuwaona wataalamu! Uliza "sacatry unit" Huoni unaendelea kuharibu mimba nyingi ?
    Yawezekana katika kila v5 uvitupavyo hewani v3 vinge'create zygote ?
     
  18. m

    muluvigwa Senior Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    unajini mahaba mukubwa so tafuta ufumbuz fasta vinginevo itakuletea matatizo makubwa
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa wapi shostito, yaani umepotea mpaka basi! Good to see u again Cantalisia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    wewe nawe!! Duh!
     
Loading...