Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiku mwema wanajamii...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 7, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuhabarishana kuhusu ubabe wa Bi Kiroboto Bungeni,Nyoka wa Mwanri,Matokeo ya Kidato cha Nne,Tetesi za kuvunjwa kwa Baraza la Mawaziri,Uchaguzi Mdogo kwa Marehemu Sumari na nyinginezo,niwatakie wanajamii wote usiku mwema. Nyinyi mnaifanya Tanzania isimame.Pamoja Wanajamii...:amen:
     
  2. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    We lala bwana sisi kwetu vibaka hawafungi jicho kwa hiyo lazima twende nao sawa. Pamoja mwanajamii!
     
Loading...