Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiku mwema mpenzi wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shy, Sep 17, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    USIKU MWEMA MPENZI WANGU

    Mpenzi

    Habari za siku nzima ya leo ? Nafikiri siku nzima ya leo kwako ilikuwa salama na poa au sio ? kama ilikuwa nzima na poa hiyo ni furaha yangu kuu , nitapata faraja ya ziada ukinieleza kuhusu siku yako ilivyokuwa njema leo au sio mpenzi .

    Mimi siku yangu ilikuwa poa sana , sema tu asubuhi ilikuwa baridi sana nikaogopa hata kuamka kila mara nilikuwa nakumbuka joto lako la asubuhi , nilitamani nisiwe naamka kama ungekwepo ningeendelea kulala juu ya mapaja yako au hizo tits zako ningekuwa na siku njema zaidi kama ingekuwa kweli .

    Mpenzi leo nilienda kuangalia afya yangu , unajua sijaenda kuangalia afya yangu kwa kipindi cha miezi 3 iliyopita na nimekuwa na safari za mara kwa mara kwahiyo nikaona nikaangalie afya yangu , sijui wewe huko huwa unaangalia afya yako kila baada ya muda gani naomba unijulishe kama kama una mpango wa kwenda kuangalia siku chache zijazo nijulishe ili nikusindikize au unaonaje mpenzi ?

    Baby watu wengi hawapendi kuangalia afya zao mpaka aanze kuumwa au kujisikia vibaya hiyo ni mbaya sana bora uchukue tahadhari mapema halafu wengi hao hao wanaamini kwenda kuangalia afya zao ni suala ya ukimwi pekee , na kwenye kupima ukimwi wengi hawataki mwa maana eti wanaweza kuambiwa sio waaminifu au mmoja wa mpenzi anaweza kuuliza kama unamwamini au la .

    Kwa kuogopa haya maswali na mengine basi wanaona bora wasipime waendelee hivyo hivyo tu , lakini fikiria kijana wa kawaida anatembelea na vijana wenzake wangapi kwa mwaka ? ni wengi si ndio kwahiyo kupima ni lazima , hata hivyo ukimwi hauambukizwi kwa ngono tu kuna njia mbali mbali zinazoweza kuambukiza .

    Naomba niishie hapa mpenzi ntazidi kukuandikia tena , pamoja na kukupigia simu za kukupa moyo na salamu moto moto

    Nakupenda sana - NATAMANI TUPANDE JUU YA MLIMA KILIMANJARO NIKUBUSU AFRIKA NZIMA IJUE NAKUPENDA
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaa, wewe mbona hakujibu hizi barua unazoandika??
     
Loading...