Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiku mwema Mpenzi mi nalala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kifulambute, Jun 20, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani wana jamvi habari za asubuhi?
    natumaini hamjambo na mnaendeleza taifa ili tufikie miaka 100 ya uhuru tukiwa angalau mgao wa umeme umepungua ama kufikia siku 2 kwa week ama mwezi.

    Leo wakati nakuja ofisini nimekutana na ugomvi mkubwa kwa jirani yetu kisa my waife wake amekuta message asubuhi kwenye simu yake imetumwa kwa msichana na aliyetuma ni mume wake imeandikwa " USIKU MWEMA MPENZI SIMU YANGU IMEISHA CHARGE" mi nikawa namuuliza yule jamaa kama ni kwelui ni mpenzi wake ila kiukweli yule jamaa sio lover wake bali wameishazoeana kuitana mpenzi, sweet na mengine.
    Je kama ni wewe ingekuwaje?
     
  2. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza rekebisha sentensi kuhusu mgao wa umeme ndo nitachangia.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mazoea mengine na watu wengine sio mazuri hasa ukiwa tayari una mke/mume ndani
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tukiwa na miaka 50 ya uhuru huku kwetu mgao ni umeme tunapata siku mbili kwa week 12 hrs sasa tunaomba mungu walau tukipata siku mbili ama tatu 24hrs itasaidia mkuu
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhh!!!!!!!
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kuzoea waume za watu haya!!
    Haya sasa, unatingisha ndoa ya mtu!!!
    Unamtumia smg ya kutamka neno "mpenzi, sweet" sijui nini mume wa mtu?? Eti kwa sababu mmezoeana??
    Si wangeoana kabisa basi?
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ngumu kumeza mkubwa
     
  8. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukweli anaujua huyo aliyepata message..hatuwezi kumuhukumu lakini ..kuna scenario hapa.. Kama haya matani yetu ofisini ..eti mpenzi ndiyo yamefikia huko.. au kama binti alikuwa anam-push jamaa ili ajikomboe kuchumi..basi jamaa atakuwa ameingia kwenye mtego mbaya sana..Yaani jamaa ni 'Innocent..si unajua ni rahisi kuomba msamaha kama kweli hujatenda kosa..lakini je mama ataweza sahau.? Je mama ataweza kukuamini tena? ukweli anaujua mwanaume..

    Lakini, kwa upande mwingine kama jamaa yangu ni mkware na malaya..nadhani Mungu amemfunulia huyo mama ili aachane jamaa asije akampa magonjwa..tatizo kama Mama ataliona hilo au atasubiri ufunuo mwingine...
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Oooooh.....suluhu ya huo ugomvi mmmmh......
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haimezeki mkuu....
     
  11. s

    shoshte Senior Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri kuwa ukisha amua kuwa na mme/mke hata kama ni utani basi uwe na mipaka yake
     
  12. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo kachemsha. hakuna matani ya dizaini hizo ktk maeneo hayo. borderline ya matani na ukweli ktk situation hiyo is very narrow. ni hatari kuyaendekeza manake na ukweli unaweza kuwa umejificha hapo hapo. bora kuyakwepa na kuyaweka mbali iwezekanavyo vinginevyo unakaribisha shari nyumbani
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...