Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usikose tamko la KKKT dayosisi ya Iringa leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa matukio, Jun 9, 2011.

  1. M

    Mzee wa matukio New Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajumbe wa Halmashauri kuu ya kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT) dayosisi ya Iringa jana wamekutana kwa ajili ya kuchunguza tuhuma mbali mbali zilizoelekezwa kwa kanisa hilo hasa kwa askofu wake Dkt Mdegella hivyo blogu ya Francis Godwin ni mzee wa matukio daima leo jioni itakuwa na tamko kamili juu ya sakata hilo
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mbna mwamasika tuna cd ya uchafu alioufanya na mke wa mtu au kwa vile kastaafu?wanatuharibia Imani yetu.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    patamu haapo..............
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kanisa limeingiliwa!kwa wanaomfahamu wanasema aliwai dakawa na madawa zamni kidogo kabla hajamrudia bwana sasa nilidhani kaacha!
    Mungu aturehemu na haya mambo!
     
  5. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    ile barua ya jana vipi, wameshaiconfirm ni ya kweli?
     
  6. l

    lebadudumizi Senior Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KKKT makao makuu wana haki kikatiba kuchunguza,kutoa adhabu kadri ya kosa/makosa.Askofu anaweza kuachishwa kazi makosa yakibainika ni makubwa.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Huyo Askofu Mdegela ni mchafu sana hafai hata...ila ana nguvu nyingi na source nyingi za donors ulaya anazo yeye anajiita askofu wa maisha....ajira fake yeye,vimada yeye hadi aibu sasa!!ila kwa maombi atashindwa tu....tupige goti na mikakati iendelee kusafisha uozo na kumtoa apumzike aachie wengine ssasa inatosha aogope mkono wa Mungu
     
Loading...