Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usikivu wa serikari upo wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOBELAMCHANA, Jul 19, 2012.

  1. K

    KOBELAMCHANA New Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nugu wanajamii nimekuwa nikifatilia sana usikivu wa serikali kwa mambo mengi yanayojitokeza bila kuaona nia ya dhati ya kuyatatua.

    (1)Ajali za meli zimetokea nyingi lakini hawajali,na hawajaandaa vifaa kamirifu vya maokozi mpaka leo,na ajali zinaendelea kuuwa Watanzania.

    (2)Wanashindwa kiboresha mapato ya watumishi.

    (3) Imegundulika kuna watumishi wengi wameghushi vyeti vya elimu,Serikali imeziba masikio,pengine wanaofanya uzembe na watanzania tunaendelea kufa ni hao walioghushi vyeti.
     
Loading...