Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usijiangalie kwenye kioo angalia watoto!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wamama wengi ama wabinti wamekuwa sana busy na mambo ya kujiremba sikuhizi
    mbaya zaidi kuna amabo wanaenda kwenye nyumba ndogo wakiacha watoto kwenye nyumba ya jirani
    sijasema wewe vipi mbona hivyo!!ila ni vizuri ukajua umeumbwa kuwatunza kuwasaidia watoto wako
    na swala la mumeo kwenda kwa kazini usichukulie poa kuanza kusahahu majukumu yako

    wapo walio radhi watoto wao walie na nja lakini wanaishia kwenda kujipamba uswahilini na mabest
    wao mwisho wanaishia kutafutiwa nyumba ndogo ...
    Leo naomba kama una haka kamchezo acha kabisa ifike wakti na wewe uanze kujaliw watoto zako
    jumatatu Njema
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Taratibu wataerlewa tu hawa!...Kuna mwingine alimnunulia mtoto chips za shiing' alfu 5 na kumwacha kwa wahudumu wa chumba ili apate muda mrefu zaidi wa kujivinjari na jamaa!
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ntarudi baadae
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mkuu PK
    hII ILINIUMA SANA MAJUZI TULIKUWA NA WAGENI TUKIWA TUNWATAFUTIA SEHEMU YA KULALA NIKAONA KATOTO KADOGO
    KANAKUNYWA JUICE YA 250 NA CHAPATI ...ALAFU KANMA KAMETOKA KULIA UNAWEZA HISI KANALILIA MAMAKE AMEMWACHA KUMBE ANAMLILIA MAMAKE ANAVYOCHARAZWA NA JAMAA ANAVYOTANUA MIGUU YAKE KAMA ANATAFUTA CHAWA KWENYE NYWELE NA WENDA WAZIMU HUKO VYUMBANI LOH...SIKUZA MWISHO HIZ
     
  5. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii kali! for me baby first
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmh! Hizo chps ale hadi ajisaidie hapohapo.
    Ujumbe umefika.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Mpe tiba huyo
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Leo ulikoamkia Pdidy ni upako tu!
     
  9. Mamamkwe

    Mamamkwe Senior Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona umetuandama kiasi hiki.Tusipojipamba oho mvuto umekwisha mnaamia kwa wengine.Tukijipamba maneno.Mimi naona ni bpora uendane na vyote,ujipambe ili kumaintain position na pia watoto uwaangalie.
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Waambie wambie wambiea, wakusikie.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    sio kila mtu anapewa tiba.
     
Loading...