Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usijaribu kula nyama ukiwa mkoa wa Tanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ThinkPad, Oct 14, 2009.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani huwezi amini mpaka sasa ni mwezi na Watu wanauziwa mizoga ya ng'ombe jijini Tanga na wahusika wa Afya wapo wanaangalia tu!

    Kilo ya nyama 2000 mpaka 1500 na wakuu wapo wanaangalia tu.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hatari lakini salama ,Nyama iliyoharibika mbona inajulikana watu wanshindwaje kuitambua kama haifai kuliwa ?
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kaka una evidence???
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nunua zilizopitisha na departiment of kilimo na mifungo...huwa zina mihuri kama sikosei,au dole gumba la mjumbe wa nyumba kumi..... hahahaha....tanga kunani
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Utakulaje beef Znz, ukiwa super coast unakula samaki kaka, nyama wanakula wabara.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Arusha bei ya nyama ya ng`ombe kwa kilo ni 4000/=.Lakini katika eneo linaloitwa Shamsi kuna jamaa wanauza kwa 2000/= kwa kilo, tena wanapiga debe kwa kutumia hizi spika za wauza mitumba au wauza dawa ya mende!Ni jambo la ajabu sana...kuna rafiki yangu alinunua nyama hiyo, akaja kusema baada ya kuipika alishtuka kuona mchuzi ni wa NJANO bila kutiwa chochote...lol! Nina shaka ni nyama ya wanyama fulani, na si ng`ombe
     
  7. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    MODS weka hii kitu kwenye jukwaa la nyama
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa Jukwaa la Nyama tena..duuu
    kazi kweli kweli
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Dah "shamsi" kamanda nimeishi mtaa ile miaka ya 1998-2000 inawezekana Nyama ya ng'ombe wanaokufa kwa njaa UMASAINI huko mkuu
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nadhani ni hivyo!Lakini mbona serikali ipo kazini masaa yote, ina maana hawajagundua hili?
     
  11. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani hii isue inazaidi ya mwezi wewe elewa hivyo
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Una evidence?
     
  13. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    1. Kama una tabia ya kununua nyama ya "mafungu" vichochoroni, unaweza kulishwa hata nyama ya mbwa, si Tanga tu, popote.

    2. Inawezekana nyama kuuzwa 2000 mpaka 1500 kama muuzaji ni mfugaji. Wauzaji wengi wa nyama Tanga ni wafugaji. Wanauza nyama ya madume ya ziada.
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hebu watuelimishe wataalam wa mifugo, hivi kula nyama ya ng'ombe aliyekufa sababu ya njaa ina hatari gani?

    Leka
     
  15. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2014
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Haya mkuu nimekupata. Nikienda Tanga nitakula pweza tu kuepuka yote haya.
    Tanga kunani tena?
     
  16. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2014
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,516
    Likes Received: 35,586
    Trophy Points: 280
    bure aghali , ni kama biashara ya simu unafahamu kabisa simu hii bei yake haipungui laki sita halafu wewe unauziwa kwa laki mbili tu na unajiona mjanja
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2014
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,784
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Nao wamasai kiboko. Kwa nini wasiwauze ngombe kabla ya kufa kwa njaa?
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Jan 26, 2014
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mzoga unauzika kwelii ???..........!
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Jan 26, 2014
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kule kwa Chef !
     
  20. CYBERTEQ

    CYBERTEQ JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2014
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 7,476
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 0
    Hiyo nyama ina mhuri kaka? Mmejaribu kureport kwenye mamlaka husika? Heri yangu i ugenini nakulaga kitimoto na samaki tu!
     
Loading...