Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usihofu na "Baby come back.." jitose tena............acha kujivunga.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Nov 11, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Wengi huhofu kurudiana na wapenzi wao wa zamani kwa madai ya kuwa atakuwa amemtegea kitu kibaya au marejesho ya majeshi haya hayana nia nzuri ila kuja kumkomoa............lakini mara nyingi wasiwasi huo huwa hauna msingi wa kweli na mhusika hujikuta anatupa mbachao kwa msala upitao...............................

    Ukichunguza sana utakuta yule mpenzi wako wa zamani aliyekuwashia maindiketa na aliyeondoka kwa gia kubwa huku akitoa vibwagizo kibao vilivyokithiri kwa maudhi.....na resi za hapa na pale.........lakini kumbe kule alikoenda kujisitiri yamemkuta mwenzio na wewe huku huna hata habari ukidhani ana matanuzi ya maana yanaendelea kule....kumbe mwenzio kafanya mahesabu ya malinganisho na akagundua ya kuwa kumbe wewe ni lulu kwake na pia amefunzwa adabu na elimu dunia....................

    Sasa akirudi kwako huku akikupigia magoti na chozi likimlengalenga wewe unaona umepata kivuno......waanza malipizi..........................na kwa kufanya hivyo bila ya kujua unapoteza mwandani ambaye sasa dunia imemkomaza kihaswa haswa na yupo tayari kukupa penzi la nguvu ambalo maishani mwako usingelipata............................

    Kutokana na hasira na wasiwasi wako kuwa amekuja kukuvuruga kwa mara ya pili........unaamua kumtosa...............usifanye hivyo .............tafakari kwanza na kama bado haujakamatwa na kitu kipya na hata kama umeshikwa lakini mwendo siyo mdundo.................basi jitose naye kwenye hiyo "Baby come back...".........maana "life is a game of second chances..................neither deny him nor her a chance to prove her or his self-worthiness"...............................Baby come back ipo kwenye fashion kwa sababu hizo.................
     
  2. F

    Ferds JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Heko mkuu, hiki ki2 kitupie kati pale kwa jamaa aliemegewa baada ya pete, yaani umemaliza, hapo ni mwisho mwisho kabisa
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kuna uhaja wa kuwakumbusha kumbusha..........wasiache mbachao kwa msala kwa upitao
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ruta ulishajaribu kumrudia mtu......... ni kosa la jinai mkuu.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :tape::tape::tape::tape::tape::tape:
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Nilishawahi na penzi nililopewa lilikuwa ni Babu K...........................yaani yale masharti ya awali yote nililegezewa ile mbaya nikawa ni mtu wa kujinoma...usicheze na Baby come back......................
     
  7. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    warudia mayapishi?? ujihisi kinyaa??
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bold haraka hizo. Lakini nakuunga mkono siwezi kurudia matapishi hata iweje!!!
     
  9. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,135
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    :peace::peace::peace:
     
  10. F

    Ferds JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    aISEE MIMI NILIDHANI NIKO PEKE YANGU, NILIRUDIA NILIPOTOKA EE BWANA RUTA, YOU KNOW WHAT, NO I THINK YOU YOU KNOW WHICH BWANA, mimi ilibidi niseme ukweli kuwa old is gold, yaani wenyewe hiyo tuita HOME SWEET HOME
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    mwanaume kumrudia girlfriend ni weakness hiyo! kama ni mke mmegombana then its ok kurudiana baada ya kutengana kwa miezi kadhaa kwani kila mmoja atakuwa amejuwa umuhimu wa mwenzake,, ila MCHUMBA ! jts move forward..
     
  12. F

    Ferds JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Acha ulimbukeni we njiwa unajifanya mbabe shauri yako, mtu kama karudi mi simwachi wala cvungi , yaani atacdengui, MIMI CWEZI KUFA KIMUA NA UTAMU WANGU MKUU
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Tatizo la hawa wenzetu ni kuwa wanakuwa wamemwekea mtu donge.....lakini ukweli wabaki palepale ya kuwa......................OLD IS GOLD.................
     
  14. F

    Ferds JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Mtu anaejua utamu wa mpenzi aliekutoka lazima akirudi hatamwacha, unadhani kwa nini waswahili walinena kuwa mahawara hawaachani, yaani ukweli ni kuwa mtu akikutenda akaondoka, akilrudi anakuwa na adab na wajibu mara 100 zaidi ya mwanzo mlipokuwa wote, na hapo ndipo utamu wake unapokuja sasa, jaribuni uone, sharti arudi mwenyewe, utabembelezwa wewe, utakandwa, utafanyiwa kila ujuzi alioupata huko akarudi nao kwako, yaani si raha tu bali ni raha kwelikweli, Ruta hii topic yaani imenigusa mbaya
     
  15. Julz

    Julz Senior Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red ndipo kunapo nitamanisha haswaaaaaaaaa.................
     
  16. F

    Ferds JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    kumbe tuko wengi taratibu tutashinda ndugu Ruta
     
  17. Zneba

    Zneba Senior Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo njiwa anasema coz hayajawh kumtokea mtu anaachana na mtu hata mara tatu nabado wanarudiana anacheza na mapenzi huyo hebu kwanza tujue umri wake usimlaumu.
     
  18. F

    Ferds JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    huyo njiwa atakuwa minor tu
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Sasa kakomaa baada ya kujua wewe kumbe ni lulu na hana lulu nyingine ya kukuzidi wewe...................
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Waacha nikaifanyie kazi hii theory
     
Loading...