Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usigeuze Simu Unapoongea,ni Hatari!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MziziMkavu, May 20, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na tabia ya watu wanapo pokea simu huigeuza na kusikilizia nyuma hii ni hatari.
    Mionzi ya mawimbi ya umeme ambayo hugeuzwa kuwa sauti kutoka katika mnara wa simu hupokelewa au huingilia kupitia upande wa

    nyuma,hivyo ni hatari sana kwani unaposikilizia nyuma husababisha mionzi kupenya moja kwa moja sikioni nakwenda kuathiri ubongo.



    Madhara sio rahisi kuyaona haraka kwani huchukua muda mrefu,hivyo kumbuka kutumia simu kwa matumizi yake pia kumbuka kuiweka

    simu kwa kutanguliza kioo au upande wambele unapoweka mfukoni ili ile mionzi isije kuathiri mwili kwani kama utaigeuza mionzi itakuja na kugonga upande stahili ambao ni nyuma ya simu.
     
  2. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaani kaka mkubwa mm nashangaa hawa Sijui TCRA mm sijui nini kazi yao yaani watanzania wengi wanapata madhara kwa kutokujua na hii ni kazi ya TCRA kuhusu mionzi hii hatari wanatakiwa wawatangazie watu maana watu hawajui kama antena inakaa nyuma ya simu so huu ni uzembe.... Mimi huwa nikikuta mtu anageuza simu namuelimisha.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu embu funguka kisansi zaidi kama inawezekana
     
Loading...