Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usifungue kama hukupata atleast "c" ya hesabu form 4!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mkuyati og, May 7, 2012.

  1. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Tafuta kosa liko wapi katika hesabu hii..

    mkuyati.jpg

    Nasubiri majibu, ntatoa maksi accordingly!!
    :israel:
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Mimi nilipata F ya hesabu fom foo..
     
  3. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    not bad, mathalani umefungua shurti utoe jibu yakhe!!
     
  4. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    aisee! mathematically hakuna kosa, lkn kiukwel 0/0 sio sawa 2
     
  5. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Sasa haiko sawa kivipi wakati kihisabati hamna kosa?? prove it!!
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ndo maana niliachaga hesabu nikaenda kusoma biology. Kuna ujanja ujanja mwingi kwenye hesabu na physics. Mtu anakuambia asume there is no air.!!!?? Khaa?..
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Kichwa wewe,nimekubali mkuu mie mwenyewe nina banda la olevo na advance lkn hii hesabu ingeniumiza kichwa.
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kwani nani amebisha kuwa 0/0=2 hadi unataka sisi kuprove?

    Ziko zero mbili unataka wana memba wapruvu nini!!!!
     
  9. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Haha, ndo hesabu hyo mkuu.. inaonekana simple ila tata!!
     
  10. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Kwa hyo na wewe umukubali kwamba 0/0=2??
     
  11. GREATTHINKERMAN

    GREATTHINKERMAN Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliye toa hesabu anaumwa kama ni mzima basi hesabu iko kwenye dozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  12. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye 10-10=0...weka 0 kabla ya kucancel juu na chini then jaribu tena kama itakuja 2...nimejaribu coz nlipataga D
     
  13. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Na wewe chali, bado nasubiri!!
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,534
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    kwenye hatua ya 3 kuja ya 4 ndo pana kosa. Logically iko ok but mathematically no. Ulichokifanya ni sawa na 3x0 = 2x0 = 0
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwanini na chini usifanye kama juu.
     
  16. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Nisifanye nini?
     
  17. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Unatka sema ni kosa mimi kuua hizo (10-10)/(10-10)?? kwann??
     
  18. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Kwani hapo zilipo haziwezi kukatika?? nataka concept behind
     
  19. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kosa lipo kwenye step ya nne ya jibu, hapo ingebidi rule ya hesabu ya BODMAS itumike ndipo jibu la ukweli infinity litapatikana!
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mhhhh nimesoma hesabu toka s/m hadi chuo kikuu, lakini sijawahi kukutana na hesabu ilisolazimishiwa kama hiyo.
     
Loading...