Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usifungue kama hujalewa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kitalolo, Feb 15, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi kuwa JF ni ya CHADEMA na CHADEMA ni ya WACHAGA na WACHAGA ni WALEVI na WALEVI ni WATU MAKINI.

    Swali linakuja kwako sasa je memba wote wa jf ni MAKINI yaani WALEVI kama ni kweli basi JF ni ya chadema na chadema ni ya wachaga na zito ni mchaga na hata Prof Baregu na Prof. Safari, Mr 2, Wenje, Lema, Lissu, Mnyika, Mdee, Slaa, NA waliowachagua ni Wachagha? kuwa makini chukua hatua
    na kama unavutia baghe chooni kuanzia leo acha maana utakuwa kichaa wataalumu wamethibitisha hilo kuwa harufu ya chooni ukichanganya na harufu ya bange inaleta ukichaa wa aina flani na wameshauri kuwa sehemu salama ya kuvutia bangi ni vituo vya polisi na haswa polisi post ila ukienda kuvuta lazima utoe taarifa ili polisi waweze kukuonyesha sehemu ya kuvutia ila wakataadharisha pia ukiende uende na ya kutosha maana inaweza isiwatoshe wewe na hao watakaokupa ruhusa ya kuivuta
     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahhahha hahahahha hahahahhaa,
    Khaaaaa,jamani mbavu zangu mie lol!

    Huu ni mchanganyiko maalumu,hahahahahhahah!
    Aika ruwa!
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Ulevi.....hasa ulevi wa madaraka!!!! Ni wa kuogopa kama ukoma
     
  4. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mbonyi shafo Klemeee.....
     
  5. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ni mlevi namba moja!!!
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa kama ni walevi wanatumia kinywaji gani?
     
  7. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingeruhusiwa kubadiri kabila,ningehamia uchaga.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Du du du du du du.
     
  9. R

    RUTARE Senior Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu cani?
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Lazima utakuwa umetoka kulipuliza ndo uka-post hii kitu.
     
  11. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haya mdoudou yamenichekesha sana
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    umenena ndiyo
     
  13. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Bhang ukichanganya na stress hupelekea kufanya maamuzi ya ajabu na yasiyofikirika !
     
  14. B

    Bukijo Senior Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du!!! huyu nae!!!!! usiwashe Computer baada ya kuvuta/ukiwa unavuta bangi!!
    Computer inamionzi flani ikiingiliana na bangi kichwani unaweza kupata madhara kama yaleyale upatayo ukivutia bangi chooni!!!
     
  15. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yaani wewe hata kwenye ulevi unakuwa wa mwisho kama mtoto wa mwikulu mkuu
     
  16. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    We umevuta bangi mbichi tena ya kwenye kibuyu.
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na kwa kuwa haiwezekani mo nimeamua kuoa mchaga...
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    stimu zinalipiwa una hela ww
     
  19. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mseto!
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mseto! Ila shm nzuri kuvutia bangi choon unabisha? Nenda shule za wazazi zote afta break!
     
Loading...