Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usife moyo wakati wa kuvaa shela muda ukifika utarudi kumtukuza mungu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Vumilia vumilia wewe wakati wa kuvalishwa shela aujafika usife moyo
    ndugu yengu leo naleta neno la unabii mungu anasikia sauti yako
    na wala ajakuacha yeye alishinda sembuse hilo mungu anasema usife
    moyo bwana yu nae usitende dhambi kwa kukosa mume sahihi la hasha
    ajakuacha ana haja nawe muda ukifika watakuletea zawadi ya harusi
    waliongea uolewi muda ukifika waliosema uolewi watapigwa jua
    kariakoo kukukunulia nepi na papmpas watakuletea zawadi

    kuwa mvumiliviu usikate tamaa dada nakutakia mume mwema mwenye kuona na
    kusoma nykati mungu akisema ndio akuna mwenye kusema hapana neno lake
    ni la kweli soma yoh 17:17 jua atakuacha na ajakuacha ana sababu zake

    mungu akubariki
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ameeeeeen.......hallelujah
     
  3. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amina ubarikiwe pddy
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    jamani yataka moyo, mtu unaweza kusali, kufunga na kuomba kwa miaka saba still usimpate mwanaume mwenye sifa uzipemndazo, na kumbadilisha mtu tabia ni kitu ambacho hakiwezekani
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kama haujastuka tatizo ni hapo kwenye sifa,kwani unatafuta mtu wa kufanya kazi mpaka uweke sifa,kama ni mume au mke we angalia kama anajua kupenda ni nini basi!
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,471
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    May i knw plse,,when did God arrest u?
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    usiogope farao aliota ndoto ikaja timia baada ya miaka 7 sembuse hilo
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halelluya Mungu ni mwema na atafanya sawasawa na mapenzi yake
     
  9. WASIWASI

    WASIWASI Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hapo kwenye red...Tatizo we unataka wanaume wa kufikirika kumbuka watu si maembe ati utakwenda sokoni na kupata ulipendalo mama....
    No one is perfect but u can make ua man to what you want if you realy want him to change!!!
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    ubarikiwe sana ndugu katika Bwana.
     
Loading...