Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usifanye mchezo na mamba! Atakutafuna!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Mar 2, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. N

    Nanu JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu mamba ama zobe!!!!!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Haaaat, kwani huoni hapo?
     
  4. N

    Nanu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kichwa ndani ya domo halafu hapana ng'ata yeye!!!
    Najua mamba iko mkali sana!!!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hehehehe, good one! I like it! Iko vapi veve?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    huyo atakuwa mamba bwabwa
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchezo huu unachezwaana Thailand baada hapa huyu mchezajin alikuwa akimchezea mamba huyu kwa kuingiza mkono wake kinywani na kutoa kama mara tatu hivi. mara ya nne alipoingiza mkono tena mamba akafunga mdomo nakumviringisha kama mara nne hivi kama mamba anavyofanya akipata prey wake ndani ya maji. Bahati kijana alipona baada ya kujeruhiwa vibaya mkono wake. Ingekuwa hapa kwetu mkono ungekatwa. Hii iliyonyeshwa channel ya ANIMAL PLANET
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    si unaona sasa, watu wengine wanadhani ni photoshop! kumbe kijana aliumia! hehehehe! pole yake!
     
  9. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hakujua kuwa hata Mbwa akikuzoea iko siku anawez kukugeuzia kibao akakudhuru?
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    marehemu huyo!!!!!:confused:
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Tanzania si tuna nyoka wa kibisa labda na huyu mamba naye ni wa kibisa.
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehe mamba wa kibisa!
     
Loading...