Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usifanye maisha ya Mapenzi kama Marathoni!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SnowBall, Jul 14, 2012.

  1. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hebu Jamani kwenye Mapenzi hatushindanii medali na wala hatushindani na mtu!..Mara nyingi ni wewe na moyo wako tu..na mwisho wa siku ukishinda ni wewe na ukishindwa ni wewe pia..

    Sasa inakuwaje tunaishi kwenye mahusiano yetu aidha NDOA au Mapenzi ya kawaida kwa kukimbizana na Majirani zetu. Yaan ukimuona jirani kamfanyia hivi mwenzie na wewe mbio kufanya as if uko kwenye mashindano..Ukiona mwenzio kafanyiwa vile roho inakuuma as if usipofanyiwa utakosa Medali??

    Jichagulie SPEED ambayo unadhani itakufaa kwenye Mbio za haya Maisha na hakikisha Unapoanza Mbio zako uko kwenye Right lane and with right studs..otherwise ukiigiiza kufuata mbio za Akina Marion Jones na Usain Bolt utapasuka kifua..kwa sbb wao wamezaliwa na speed na kasi hzo..kinyume chake na wao wakifuata speed yako ya Kobe wataumia magoti!!!!..
     

    Attached Files:

  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    kumbe kuna watu bado wanaishikwa kuwaangalia wengine????
     
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Ila maisha hayataki lelemama lazima ukaze na uwe na malengo huku ukitamani kufanikiwa kama waliokuzidi.
    Wivu wa maendeleo unaruhusiwa kabisa.
    Kwani wao waweze wana nini na wewe ushindwe huna nini?
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wapo sana..na siku zote kwao hakuna wanaloweza kulifanya zaidi ya kuiga wenzao wamefanyiwa nini!..
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Do you think kwenye mapenzi it applies the same way?
    Kwamba kwa sababu flani kafanyiwa hivi na mtu wake au kwa sbb flan anafanya hiv kwa mtu wake na mimi nifanye?..
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaweza kuweka kamfano kadogo hapo kwa red, maana sijapata picha kamili
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,227
    Trophy Points: 280
    Thread hii imenichekesha sana
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mambo manuu

    usiadimike basi, nataka twende China basi

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usicheke mkuu haya mambo yapo..tuwasaidie hawa viumbe!
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    China tena???...
     
Loading...