Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usieneze udini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dec, Sep 22, 2011.

  1. D

    Dec Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha mapinduzi (ccm) kimechoma moto ofisi zao na nyumba ya kiongozi wa kata IGUNGA. Taarifa za ndani ya chama zimeeleza mpango wa kufanya kitendo hicho ni kuteka mawazo ya wananchi wajue kwamba vyama vya upinzani ndio wafanya fujo na hatari kwa usalama wa taifa,wausika walio choma moto nyumba hiyo wameacha ujumbe na namba za simu za watu wa chadema ili kupoteza ushaidi. Mtazamo wangu-"TOKA LINI MWIZI AKAJITAJA AMEIBA?'
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli basi inabidi kuwakumbusha ccm kuwa kila aliyepo madarakani na anayeshiriki kufanya hujuma hizi alikula kiapo kwa kutshika either Msahafu au Biblia.
    Kwa kufanya dhambi hiyo itakuwa ni kuendeleza laana kwa taifa hili na watu wake.
    Stop this pse
     
Loading...