Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usidharau cha zamaini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NNYAMBALA, May 23, 2011.

  1. N

    NNYAMBALA Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa Mmoja likiuwa anasafiri akitumia treni na alikuwa amevaa nguo zilizoraruka na kuchakaa, alipofika kituo kimoja cha treni akaona nguo za mitumba na kwa kuwa alikuwa na pesa akanunua viatu, shati, soksi pamoja na surali. Aliporudi ndani ya treni akaingia chooni ili abadilisha nguo na akaamua kuvua za zamani na kuzitupa nje wakati treni ikiendelea na safari. Alipofungua zile nguo mpya alichokiona hakuamini kumbe alifungiwa matambala na viatu vilikuwa makubazi. Hepu fikiliria alitokaje humo chooni na nguo alizokuwa amezivaa tayari ameishazitupa.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ni bahati mbaya tu,haimaanishi kila ktu cha zamani ni kizuri..
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inakuwaje anunue nguo zimekunjwa bila kuzikunjua kuangalia urefu na upana wa suruali,upana wa shati n.k?
     
  4. N

    NNYAMBALA Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo bahati mbaya haya mambo yalikuwa yanatokea sana, Enzi za raba mtoni, mashati ya Julina watu walililia sana unaonyeshwa vizuri lakini wanakuchezea kanyaboa kwa kukufungia bidhaa isiyo yenyewe.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usiache mbachao kwa msala upitao!
     
Loading...