Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usicheze na prof

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 3, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wanachuo wawili wa chuo flani walikwenda kustarehe huku wakiwa na gari lao,wakazidisha starehe wakajikuta wamechelewa muda wa kufanya test ya somo flan,wakiwa bado njiani wakafikiria saana watamueleza nn profesa,wakakubaliana kuwa watamdanganya kuwa tairi la gari lilipata pancha:
    walipofika na kumueleza prof.kuwa walipata pancha na wanaomba watungiwe mtihani mwingine prof. Alikuwa mwepesi sana kuwakubalia vijana wa watu,bac vijana wakakamua shule vibaya mno.
    Siku ya paper prof akawaweka kila mmoja chumba chake cha mtihani,paper ilikuwa na maswali mawili tu!swali la kwanza lilikuwa ni rahisi sana na lilikuwa na maksi chache mno,la pili lilikuwa na maks nyingi sana,na lilikuwa linauliza"je ni tairi la upande gani lililopata pancha?
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahaaa haaaa nadhani hapo madenti walitamani wangekuwa class moja ili angalau wangepeana japo ishara, hapo prof aliwabana kweli
     
  3. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahaha hapo wote watakuwa wamefail
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    hahahhahahhahha
     
  5. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    angemjibu tu ni tairi ya upande wako
     
  6. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa inawauma sana maana swali jepesi sana ila mawasiliano hakuna hapo limekula kwao
     
  7. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahahahahahaha
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    njia ya mwogo fupi
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapo lazima wacheze ana ana do!!!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli Profesa kiboko! Du! Du! Du! Watashanga na ujanja wao wa kiuanafunzi..
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha imetulia
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Janja ya nyani
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    prof huyo ni noma sana
     
Loading...