Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usicheze na Nyani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Sep 20, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. YETOOO

    YETOOO Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngabu au??????????????
     
  3. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sio bure huyo nyani atakuwa na nyee** nyingi tuu, hapo apelekewe mtwango lol
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Kwa tabia za Nyani hiyo ni ishara ya urafiki,yaani anamkaribisha jamaa kwa upendo ili amgroom kwenye manyoya yake na hakuna kingine zaidi kama wengi wanavyoweza kufikiria.....
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaah haaaaa!!!!!!!! Nyani Ngabuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
     
Loading...