Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usicheze na damu ya mtu! Kazi ya kuwapata wauaji wa Kamanda Barlow yawa rahisi kuliko ...........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Oct 17, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuliko ilivyotegemewa!
    Sie tuliopo Mwz tumeshapata mengi yathibitishayo wahusika.

    Kama mlivyoona kwenye gazeti la leo la Mwananchi kua , kwamba visasi vya mapenzi vyahusika.
    Ndivyo ilivyo, nachelea kwa sasa kuyatiririsha kama yalivyo, kwa ku'refar ile kanuni "issue bado iko kwenye mihimili "

    Btw kwa hints ni kwamba mchezaji wa zamani wa Dar Young African na Taifa, Fumo Felician yuko under interrogation, ingawa yeye si muhusika but nduguye yasemekana ndiyo muhusika, na ndiyo aliyezaa na Ticha Dorothy.

    Aidha kama inavyosomeka kwenye gazeti la Mwananchi , kua baadhi ya majirani wa Mwl waliohojiwa na wakadai wakimfahamu huyo ndgye former player ndiyo walikua wakimtambua kama Baba mwenye banga.

    That's why hizi bado ni allegation, ambazo kimaono zinakaribia sana kwenye uhalisia wa tukio.
    Aidha muhusika mkuu tayari ashakamatwa akiwa Dar, na tayari ashaletwa Mwz.
    My take :
    Nina imani shughuli ya kuwapata wahusika within a week itakua imeeleweka!
    Damu ya binadamu si kitu cha kucheza nacho.
     
  2. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni jambo la kijinga na kizamani sana kuuana sababu ya wanawake. Mbona wanawake kibao tu.? Hata hapa jf wapo kibao
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,041
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Penzi kitovu cha uzembe
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mguse zubeda wangu uone Kama hujauwawa na kitu chenye ncha kali
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kumbe hata wasio wake za watu ni sumu ee?
     
  6. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    La Mwangosi mpaka leo bado linavutwa ila kuuwawa kamanda wanambiwa 'walipize kisasi'. Wizi mtupu
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nicas, yapo mengi tutakayojifunza katika hii issue!
    Kwanza hii mikao ya mume kuicha familia yako kulee!
    Na wewe kulee! Are not good in such !
    Hapa inaonesha wazi Rpc, alikua akiishi Mwz famillia Dar!
    Unategemea nini ?
    Then walimu wenzake Dorothy walipodadisiwa na waandishi habari kama wanafahamu link yeyote ya love btwin RIP with Ticha wanajifanya eti hawajui !
    Wakati kuna habari zilizothibitishwa kua mke wa mtuhumiwa mkuu na Ticha walishawahi kuzichapa.
    Sijui huyu Ticha alikua na mautamu kiasi gani !
    Mimi sijui !
    Only teacher's consumers they know how swit it's!
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sasa hii si ungeiweka kule siasani?
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nikitaka kuihamisha naihamishaje?
     
  10. M

    Meruone Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usihamishie siasani wakiiona huko wenye nchi yao watktafuta
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    acha kufanya conclusion za kijinga.hiyo allegation iko proved? Au na wewe ndio walewale wafuasi wa ponda?
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Eventhough nimetupia just a hints but that details nilizotupia si siri kwa majirani wa Dorothy with pipo who livin Mwanza outskirts, na hasa ukifatilia Mwananchi gazette ya leo.
    Utakuta kuna mwanafunzi jirani na Mwl amehojiwa na kudai yeye alikua akienda kujisomea pale kwa Ticha pamoja na watoto wa Ticha, na alikua akimtambua mshukiwa mkuu kama ndiye Baba wa hapo kwa Mwl.
     
  13. W

    Waukhayaa Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha iwe ivyo... Jamaa nackia alikuwa anatoka na wp wa vijana wake! Mi naona kifo ni haki yake..
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo liuaji ni lilimbukeni la mapenzi!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Yawezekana si yeye
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ofcoz absolutely yes!
    Yawezekana asiwe na ndiyo maana hii habari nimei'finalise kwamba ni ALLEGATION!
    Tuviache vyombo husika vimalizie kazi .
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ina maana wewe haujauona uzuri wa ticha?
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tafuta Sani wikienda gazeti, la leo utaipata picha ya Mwl, ni kifaa ya ukweli .
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    We humuoni mke wa Kaka?
    Nae ni kifaa.
     
  20. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ahahahahaahahaaaaa..kaka wa Magogoni au?
     
Loading...