Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usicheze na ajali ya mafuta, we acha tuuu

Discussion in 'Jamii Photos' started by JoJiPoJi, Jul 27, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ajali_ya_mafuta.jpg
    Ndugu watanzania::Tunashauriwa kutosogelea maroli ya mafuta pindi yapatapo ajali! Hii ni moja kati ya madhara yatokanayo na matukio kama hayo
     
  2. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh, mkuu uwe unaweka warning kwenye title basi. Picha kama hii si ya kuangalia kila mtu. Andika kwenye title wenye moyo wa chuma tu.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inatisha mkuu.
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ee mungu mwenyezi zpokee roho za maiti hawa wotee. Waponye na wakumbatie. Wafiwa wote wape moyo wa subira na uvumilivu.
    R I P
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Eeeh God forbid...imetokea wapi tena hi?i
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,780
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mod toa hii picha tafadhali!
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Duh, hi mishkaki inatisha jamani!!! Mungu tuepushe
     
  8. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mpendwa inatisha
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Jehanam kutakuwa moto mkali kuliko huo wa mafuta kama yanenavyo maandiko matakatifu. Pia kumbuka mfalme nebukadneza na wale walokole (wenzangu) watatu Meshaki, Abednego na Shadraki walivyotupwa kwenye tanuru la moto uliochochewa mara saba (namba saba ni lugha ya kiroho). "Trust in Jesus Ye shall be saved."
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Yesu wangu !
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,422
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    Aaaah umeniharibia siku yangu,umesababisha leo nishindwe kula kongolo.
     
  12. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    petrol looting has consquences [​IMG]
     
  13. b

    baba29 Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona nasumbuka sana katika ku post?
     
  14. b

    baba29 Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rafiki ni eleze gisi ya ku post. Mimi natumikisha sim.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ili iweje.....
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sub-hanallah
     
  17. p

    pumzikuntu Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sitaki kuamini nilichokiona, sasa ni kama wamevaa sare? Ok mungu atuepushe jamani, nawatakia heri Jf wote.
     
  18. p

    pumzikuntu Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kutakuwa na makosa katika uwasilishahi majibu ujumbe, basi nisamehewe kwa kuwa leo ndio kwanza moja siku katika jamii hii kubwa. Aksanten nyote.
     
  19. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilitokea Congo ya kinshasa .
     
  20. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hii ndio iliyo tokea Congo Kinshasa?
     
Loading...