Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usicheke saaana.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Sep 15, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna rafiki yangu anafanya kazi Umoja wa Mataifa alienda mogadishu,Somalia kikazi kwa siku 3 karudi juzi anasema pamoja na vita vya miaka 20 muda wote alipokuwepo Mogadishu umeme ulipatikana kwa uhakika na katika tembea yake kaona flyovers mbili zilizojengwa miaka ya 80's.,
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu ongeza font size tafadhali.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Samahani,tayari nimerekebisha mkuu.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    Ni sawa na ni vizuri
    wewe unataka nini! au unataka linganisha na tz!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kilinishangaza kidogo kama nchi isiyo na amani wanaweza kupata umeme wa uhakika sisi tunashindwaje ?
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hadi mzee wa Upako kaona viongozi wa Tz vichwani mwao kuna viroboto! Hakukosea.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi hamuoni kwakuwa bunge lipo mapumziko kuna umuhimu wa kumtuma Ngeleja Mogadishu aende akaone wamewezaje kuendelea kutoa umeme katika mazingira magumu naye kushindwa katika mazingira haya ya 'amani na utulivu' ?
    Katika ziara hiyo aende na Malima,mkuu wa Tanesco na yule msema chochote wa Tanesco Badra Masoud ?
     
  8. d

    deadteja JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwani hamfahamu kuwa hapa BONGO tatizo la umeme ndo dili kuu la I**LU?
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inakaribia miaka 10 tunaishi kidharura dharura tu.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashangaa sijacheka.tatizo ni langu au?
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sijui kama umesoma hapo juu UTANI na UDAKU,mbona sisi hutujashangaa wewe kusahau password yako ya JF ?
     
  12. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    jamani,, ivi r u really serious ama mnatani????? Kama ni kweli naomba mada hii ihamishiwe jukwaa la siasa, maana it is a very important issue
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii bana ni ukweli mtupu nimeiweka hapa kwakuwa ni kichekesho Mogadishu upatikane umeme wa uhakika na hapa kwetu pamebadilishwa jina na kuitwa Tanzagiza.
     
Loading...