Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usichakachue Mawazo… Express your Self!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by AshaDii, Jul 20, 2011.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Do you have the guts of telling your thoughts??
    Hapo ulipo unawaza nini??
    Please share….Iwe kweli lakini….lol
    oh!! And Please usishangae... This is Chit Chat...

    P.S: Vigezo na Masharti ya JF Rules Vizingatiwe….(ADI)
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    What is Ashadii Thinking!!!!! ??
    Thats what am thinking...
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    i refuse to think
    i am depressed today........
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    That is so not FAIR....lol

    haya baada ya hapo what are you thinking sasa?
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Boss i know... i know... and i know you are afraid (minimal guts) to say exactly what...

    BUT My aim by the time you leave hapa you feel a bit good... Pole... sasa tell me saizi nini umefikiri...
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    dont dare me challenge like this
    nikikuambia exactly what i am thinking now..
    hii thread itapelekwa jukwaa la wakubwa na mimi kupewa ban
    get it??????????
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Okay am thinking ... Ohh I feel Thirsty ngoja niende nikatafute kinywaji...., also I need to watch Apprentice UK Final from You Tube
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    I know.... and I get... I would have dared you but unfortunately sina access...

    na mpaka hapo i know sasa what you are thinking... Thus satisfied...
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah!! I envy you... right now i am thinking i wish i was you (the watching part...lol)
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhhh...Asha,

    Mimi hapa nimezama kwenye mawazo mazito...nafikiria jinsi karaha ya umeme ilivyoniondolea hamu ya chakula cha usiku...

    Hata hivyo, nani ulikueleza kuwa unaweza kusema lolote unalolifikiria kwa mpenzi wako? Thubutu...kama huwezi kuchagua lipi la kuema na lipi la kufa nalo basi andika maumiivu, na hata kupigwa kibuti ukubwani!!
     
  11. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asha bana! Haya mawazo tunayowaza "hayaandikiki" lakini siyo kama ya The Boss. Actually amenifanya nicheke. Inaelezwa kuwa more than 70% ya wanaume wanapokuwa kwenye foleni za magari barabarani huwa wanawaza mambo ya "wakubwa." Huu utafiti sijui ni hakika kiasi gani. Sina jeuri ya kusema ninayowaza sasa.. ila ni mambo ya kawaida sana.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mzee DC umepotea... (au ni mimi tu??) habari yako bana!!

    Pole na umeme... yaani umeme ni KERO ambayo hailekezeki.... hata
    uvivu kuongelea - infact ni moja ya sababu kurusha huu uzi... lkn ngoja niache...

    Hapo kwenye blue.. kumbe mamaa DC tuko nae? mbona hujanitambulisha...lol
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha.... 3D... wewe si mkaka... you are free to atest kama kweli....lol
    Na Boss wewe muache tu.. hakwepeshi yule...

    Hayo mambo kama ya kawaida unawaza... I dare you...
     
  14. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Well dakika hii nawaza kuna kazi natakiwa niifanye na niiikabidhi asubuhi, sasa niifanye sasa (nikiwa nimechoka kiasi) au nilale then niamke saa kumi (4 am) (jambo ambalo ni gumu kidogo kulitekeleza).......
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Unfortunately, siwezi kusema ninachowaza sasa kwa sababu kinavunja vigezo na masharti ya JF Rules
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    oooh! hayo umechakachua....lol... yangekua hayo you would have said mwanzo...
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I will narrow it down for you

    1. Sex related
    2. Anger related
    3. Name calling related
    4. No Guts related.
    P.S.. Long time man... how have you been?
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    nawaza nini cha kuandika hapa
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    At last umefanikiwa... baada ya hapo nini sasa unawaza?
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ushiwe na shaka Asha,

    Utamwona wakati wa mkutano mkuu wa mwaka 2011 wa wana MMU!
     
Loading...