Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usibabaike na fremu za wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simba Mkali, Feb 15, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Jamani dunia inakwenda siko siku hizi na wanawake wamekuwa ni bure kabisa, hawawezi kuwafurahisha wanaume ndani ya ndoa, wengi wao wamekuwa magoigoi kwa kuwa hawezi kukatika wala kucheza ngoma zao za asili. Siku hizi wanawake wengi wanajiingiza katika masuala ya kuutaka uzungu na kuzikimbia asili za kwao.

    Unaweza kumuona mwanamke mzuri wa umbele kumbe hana lolote, hajafundwa na mila za kwao, wengi wamefundwa katika Kitchen Party hizi za wajanja wa mjini ambazo hata hao wanaoziongoza wameshindwa kabisa kutunza ndoa zao. Wanasema Kitchen Party ziko kwa ajili ya kukusanya vyombo tu.

    Zamani ukikutana na mwanamke kutoka Tanga, Tabora, Mwanza, Uzaramoni, Mtwara, Kigoma na kwingineko kasoro Moshi tu alikuwa akijua kukitumia kitanda bwana, mwanaume ulikuwa ukiridhika.... siku hizi hata chachandu hawavai eti wanavaa cheni za dhahabu. Wamebaki fremu tupu za uzuri lakini hawana kitu, umeshaziona zile fenicha zinazotoka nje ya nchi, basi uzuri wake ni bure kabisaaa, ni sawa na wanawake wa leo, ukimpa bia zako ukiiingia naye chumbani hupati starehe unayoitarajia ndiyo maana wanakimbilia kutoa tigo. unajuta hata kwanini ulimtongoza.

    Jamani wanawake hebu rudini kule vijijini mkafunzwe na Makungwi kama bado wapo..... maaana hii ni sababu kubwa ya kuvunjika kwa ndoa nyingi kwa sababu wanawake wengi wanalala kama magogo.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yesu wangu! Hivi ntabaki na mbavu kweli leo, mkuu umefika kuwalinganisha viburudisho hivi na fremu, au fenicha za kichina? Mwe mwe mwe mweeeeeeeee! Aisee tegemea mashambulizi ambayo huuwahi hata kuyawaza, we subiria wanakuja sasa hivi!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nitarudi hapa baadae....
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Someone is sexually frustrated.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ulisahau kuweka neno "Baadhi" mkuu! hata kama hii imekutokea wewe na mimi bado hatupaswi kuwahukumu wanawake wote! kama ilivyo na wao pia hawapaswi kutuhukumu sisi sote!
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Subiri watakuja kujibu hoja.
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoaj waje wenyewe hapa,uone!
     
  8. KAROSI

    KAROSI New Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usemalo kwa kiasi flani ni kweli. cha msingi ni kuwapotezea tu hadi utakapopata wako wa ukweli
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Hivi ni wanawake tu ndo wanaotakiwa kuwaridhisha waume zao?kama hakatiki wewe mme si ukatike?
     
  10. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Usiogope kusema ukweli, unajua tunawalea sana hawa wameletwa kwa ajili ya kutuburudisha lakini sasa hatupati starehe mambo yanakuwa shaghala baghala utadhani hakuna wanawake duniani.
     
  11. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Haipendezi starehe kuwa upende mmoja, sasa kwanini tunawalipa fedha kaka?
     
  12. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duu?ya leo kali ilo gogo litakuwa limekudondokea v day,,,,,ila kweli nyumba ndogo ndo maana zinajipatia umaarufu kila kukicha
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Umekutana na fremu za plastiki..halafu kweli kuanzia mama yako, dadaz, shangazi na ndugu zako wa kike wote ni mafremu???!!
    Mwanaume kama wewe ni kazi sana, eti uburidishwe na kustareheshwa na mwanamke!
     
  14. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wote kaka
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    One hundred msg sent
     
  16. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Asante kwa maneno yako matamu najua nimekugusa ndio maana unasema hivyo, jiulize kwanini mnaitwa viburudisho?
     
  17. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mkuu,uliposema kasoro MOSHI,nikastuka,maana nina toto la kichaga zuri kweli lakini kwenye bed kwa kweli ni bure hajishughulish kabisaaa,ndipo nilipoamini toto za kichaga bureee,hakuna lolote,labda bussiness tu.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Rejea vifungu vya bible au quruan

    :No udini plz:
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    and delivered mkuu. Si unaona matusi yameshaanza kuvurumishwa, tayari chambo na mtego umeshika mlengwa!
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    kaka umeuaaaaa
     
Loading...