Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usianike matatizo yako kwa watu, nao wanayo mazito zaidi ya hayo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Sep 30, 2010.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kuipata hapo nyuma, labda nawe pia. Nimedhani inaweza kumfunza mtu fulani kitu hapa.

    Source: Yahoo Friends

    Jamaa wawili walikutana kwenye kituo cha basi wakafanya mazungumzo.
    Mmoja aling'ang'nia kuzungumzia kero za familia yake hatimaye mwenzake

    akasema " Unadhani familia yako ina matatizo?" Basi sikiliza kisa hiki.



    " Miaka michache iliyopita nilikutana na mwanamke mjane aliyekua na binti

    mkubwa tu na tukaamua kuoana. Baadaye baba yangu akamuoa binti yangu

    wa kambo hivyo huyo binti yangu wa kambo akawa mama yangu wa kambo na

    Baba yangu akawa mtoto wangu wa kambo wa kiume ambapo mke wangu

    akawa mama mkwe wa mkwe wake.



    Baadaye binti yamke wangu yaani binti yangu wa kambo alipata mtoto wa

    kiume. mtoto huyo wa kiume alikua ndugu yangu kwa sababu tulichangia

    baba mmoja. lakini kwa vile alikua ni mtoto wabinti wa mke wangu papo hapo

    akawa mjukuu wa mke wangu na mimi nikawa babu yake ndogo wangu.



    Lakini hayo yote yalikua si kitu mpaka mimi na mke wangu tulipopata mtoto

    wa kiume. Sasa msichana ambaye ni ndugu wa mtoto wangu huyo wa kiume

    kwa kuchangia mama yao mmoja, akawa pia bibi yake. Hali hiyo ilimfanya pia

    baba yangu kua shemeji wa mtoto wangu ambaye ndugu yake wa kike kwa

    upande wa mama yao ndie mke wake baba yangu. Kwa hiyo mimi ni shemeji

    yake mama yangu wa kambo ambapo mke wangu ni mama mdogo (anti)

    wabinti yake mwenyewe . Mtoto wangu wa kiume ni mpwa wa baba yangu

    ambapo mimi nikawa babu yangu mwenyewe.



    SWALI.

    Je, unadhani mpaka hapo wewe una matatizo ya

    kifamilia? Acha kulalamika
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha
     
  3. L

    Lady JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hahahahaahah!
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :a s 13:
     
  5. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu namfahamu ameanika matatizo yake kwenye facebook ili hali mume wake anafahamika sana kwenye tasnia ya teknohama basi watu wanamshangaa na hatimaye mwanaume kamkimbia sasa anatukana watu kwenye facebook si aibu hii jamani.

    Tufikiri kabla ya kutenda
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo tatizo liko wapi???
     
  7. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeanza kusinzia half way......n'tamilizia kesho.....
     
  8. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bad Combinations:
    Many of us "Old Folks" (those over 60, WAY over 60, or hovering near 60) are quite confused about how weshould present ourselves. We're unsure about the kind of image we are projecting and whether or notwe are correct as we try to conform to current fashions. Despite what you may have seen on streets, the following combinations DO NOT go together and should be avoided:

    1. A nosering and bifocals
    2. Spiked hair and bald spots
    3. A pierced tongue and dentures
    4. Miniskirts and support hose
    5.Ankle bracelets and corn pads
    6. Speedo's and cellulite
    7. A belly button ring and a gall bladder surgery scar
    8. Unbuttoned disco shirts and a heart monitor
    9. Midriff shirts and midriff bulge
    10. Bikinis and liver spots
    11.Short shorts and varicose veins
    12. Inline skates and a walker
    And last, but not least...my personal favorite:
    13. Thongs and Depends. Please keep this basic guideline foremost in your mind when you shop.
     
  9. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I could not connect this to the original! This is another problem.
     
  10. Mfikiri

    Mfikiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hahahaa hili balaaa.... imekaa vizur sana....:tonguez:
     
  11. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Anadhani Facebook ni Mama Ushauri?
     
  12. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi kwi labda lake ni kwa kuliko hili kwi kwi kwi
     
  13. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu kwanza hawajui hata matumizi ya facebook, mtu ameweka mambo ya ndani kibao kwenye facebook, no wonder unchumba na ndoa nyingi zavunjikia facebook though na uchumba na ndoa nyingi zaanzia facebook
     
  14. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mbona hayo si matatizo
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kha! Hadi nimeshindwa niishie vipi
     
  16. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huo ni mseto bin mvurugiko lol.
     
Loading...