Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usiache kumshukuru MUNGU kwa kukupa MKE/mume MWEMA mwaka huu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Dec 31, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    yawezekana wahisi ndoa ni kila mmoja la hasha kuna watu kila wakigusa ama wanachomka kwenye sendoff ama kanisani mtu anachomoa simpendi..jiulize wewe mwenzio kakupenda kwa dhati kaamua kuingia na wewe kanisani sijajua kilichofwata huko mbele ya ndoa kwa nini usimshukuru MUNGU jamani
    Si mbaya kumshukuru Mungu aliekuwezesha na weewe KUSHIKA IKULU YAKO kama kikwete anavyoongoza vilza wake watanzania

    Na wewe ulieshiba ndoa embu jitahdini mpendane jamani ndoa si kama lelemama watu wengi wanavyofikiria sio mbaya kumshukuru mungu si kwa kuoa tu ama kuolewa but also kwa kuishi na amani
    wapo wengi wanaatoka leo kupeana talaka mahakamani..jiulzie wewe umemfanyia nini MUNGU ??

    HAPPY NEW YR
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    post yako ki ya baguzi;NA WASIOOA/OLEWA JE?
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    si kweli Dear Rose
    kwa wasiooa /kuolewa Mshukuru Mungu kwa kuwa umepona kwenye kundi la waliokurupuka kuolewa ama kuoa bila mapenzi ya MUNGU jua Muda wako uko lakini aujafika na ukifika utaungana na hao
    HEPI NYU YIA
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ??????????????????/ Mungu sawa kabisa kumshukuru kwa kila kitu
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    amen amen!!!!!!
     
  6. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amen!!
     
Loading...