Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushuru wa magari bandarini

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by changman, Jul 28, 2011.

  1. c

    changman JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mambozzzz!

    Naombeni kwa anayejua, ni kiasi gani cha kodi unatozwa bandarini dar unapoingiza 4WD car kutoka uk? mfano ford pick up au range rover vogue?

    Asanteni
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu acha uvivu nenda knye mtandao wa TRA kila kitu wameweka hadi mifano. kila la kheri.
     
Loading...