Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushuru wa magari Arusha hadi ni kero kubwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LENGIO, Aug 31, 2012.

  1. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aliyepewa tenda ya kukusanya ushuru wa magari arusha ana njaa kali anakusanya ushuru hadi mochwari na vituo vya polisi hadi benki kuu na tra.Ccm mnatupeleka wapi?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ushuru wa magari Arusha noma ndugu yangu, ukijichanganya stand tu jua buku limekutoka wakati Ubungo kuingiza gari na kupaki na kutoka 300!!!!
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaani huu ushuru ni kero hapa morogoro unapaki sehemu yoyote hata kama unaangalia pacha utakuta mtu wa kukusanya ushuru amefika....Huu ni ujinga kama munispaa inataka mapato kwanini wasijenge parking......Hii ni kero kwakweli. Na hata hizo pesa zinazokusanywa hatuoni maendeleo yoyote hii nchi tunaipeleka wapi? Viongozi hawaoni haya? au ndio miradi yao?
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni wapuuzi sana hawa watu wanaokusanya ushuru, hata ukiingia mahali ukakaa dakika kumi au tano lazima ulipe elfu moja, mimi kuna siku nimekataa kulipa na nikaondoka kwa sababu nilikuwa nataka kuibiwa kitendo cha kupaki nikamshusha mtu stand alikuwa anaelekea babati eti nikasikia wanakuja na myororor wao kwa nyuma wananifunga, ilitokea mtiti wa kufa mtu ikabidi waniachie wenyewe
     
  5. Chepii

    Chepii Senior Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli ushuru wa maegesho Hapa Arusha umekuwa kero kubwa ukienda stand kubwa ya mabus wanatoza ushuru usiku kucha mchana kutwa, kibaya zaidi wanatoza ushuru mpaka siku za sikukuu zakitaifa.
     
Loading...