Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushuru wa Gari VS gariyangu.com

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kingdom_man, Oct 31, 2012.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habarini!.
    Hivi hii website ya gariyangu.com calculations zake za ushuru zipo accurate au ni makisio tu. Yani nauliza kama naweza itegeme kunipa right figure ya ushuru nitakao lipa kwa gari kama Ford-Focus 1.8L. (2005) Price £2,500 Naweza lipa milioni ngapi kwa hiyo gari wanaofanya kazi TRA naombeni msaada. Shukrani!.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    kwa nini usitumie kikokotozi cha tra?
     
  3. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ingia kwenye website ya TRA utapata madesa
     
  4. m

    masagati JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 367
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    jamani TRA Tunaomba majibu yanayo eleweka
     
  5. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mdau nimeingia kwenye website ya TRA ila sijapata link ya kunipa jibu!. Naomba msaada!!
     
  6. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiko wapi kwenye website ya TRA sijafanikiwa kit!!. Nahitaji kujua makadirio sahihi ya kodi ya hiyo gari. Naomba msaada!!.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hicho kikokotoo cha TRA na chenyewe utata mtupu, model zngne za magari hazipo. Na pia hakijamrahsishia mtumiaji wa kawaida!
     
  8. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #8
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  9. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
  11. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    imenichekesha sana mie huwa wananizingua...natumia pale gari yangu thou ni kama cha uongo hivi, eti gari ile ile ukibadili mwaka toka labda 2003 kuja 2004 (mwaka wa gari) inaongeza kodi sa unajiuliza kwanini gari ya miaka michache izidiwe na ya miaka mingi kodi
     
  12. lucky sabasaba

    lucky sabasaba JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Bei ya tra uwa Haipo stable ukipata agent mzuri bei inashuka....yaaani hakuna fixed tax ni maelewano tu
     
Loading...