Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushuru mpya wa kuingiza magari chakavu~

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MOKILI MOBIMBA, Aug 22, 2011.

  1. MOKILI MOBIMBA

    MOKILI MOBIMBA Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada wadau Mwenzenu nimeagiza gari used japan Naomba yeyote muelewa wa hizi kodi mpya anipe ufafanuzi Nimeingia katika website ya tra nimeshindwa kukitumia kile kikokotozi chao please kwa anaefahamu mfumo wa kodi hizo mpya anisaidie ili nijipange kuhusu fedha za kulikomboa. Aina ya gari ni NISSAN ELGRAND ya MWAKA 1998 cc3150 cif3925usd fob 1760usd nawakilisha
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa ni la 1998, utalipa dumping fee hivyo Jiandae kwa gharama kama za kuagiza (cif), hapo utakuwa na uhakika wa kulikomboa.
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    I have tried going through the TRA list of used cars but can't find this model. If you manage to get it let me know and will be able calculate the approximate amount of tax you can expect to pay.
     
  4. MOKILI MOBIMBA

    MOKILI MOBIMBA Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu anajamaa yake tra pale tra ani pm nikajaribu kumuona kwa ufumbuzi wa hili
     
Loading...