Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushuhuda wa kweli-niliishi miaka 7 bila...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Feb 16, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nilipovunja ungo sikupata mtu wa kunielekeza chochote kuhusu mabadiliko ktk mwili wangu
    nilikuwa la sita.

    mojawapo ya jambo lililokuwa ninanishangaza ni pubic hair.sasa zikakua na kukua sikujua kama zinanyolewa nikawa nipo nazo miaka inakata. nilipoenda a level boarding nikiwa naoga na wenzangu mimi nilikuwa sivui underwear maana nilikuwa naona siko normal nilikuwa nashangaa mbona wao hawana hzo nywele huko?


    hata wanaume walikuwa wakinitongoza nilikuwa nakataa cause nilijua wataniona huku nio aibu nikapanga kwenda kwa daktari bwana ..................................wewe

    nashindwa kumalizia mtanicheka sana huku
    my point ni vema mabinti waelezwe kuhusu mabadiliko katika miili yao live bwana
     
  2. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Kunyoa sehemu nyeti na kwapani ni elimu unayoipata ktk jamii (socialization) toka kwa ndugu, marafiki na wengine wa rika lako, unless ulikuwa isolated sana, Kwa sisi tunaotoka ktk makabila ambayo hayana tamaduni za kukeketa wanaume, tume mutilate foreskin zetu bila kuelekezwa na mtu, through socialization tulijifunza kuwa ngozi ya mbele haikubaliki unless usitoke nje ya kabila lako.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,......
    i can't imagine that bad odor down the "state house"
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sikuwa hata isolated sijui kwanini sikujua
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kulikuwa shwari kabisa mkuu
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mh,kichefuchefu.
    OTIS
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio mana makabila mengine pindi msichana anapo vunja ungo nilazima awe na Somo yake au kungwi ili akueleimishe nini kinafatia
    amasivyo unaweza kuhadhirika....
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    :biggrin:Hahahahahaaaa, umenikumbusha movie ya 18 years old virgin, yaani unafanana kabisa na yule dada. Hahahahaaaaaaa. nimecheka sana, sikutegemea kama unaweza kujiamini na kusema ukweli. Poleeee, natumaini sasa hivi unanyoa. LOL!:lol:
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hilo muhimu mkuu.kwetu watu wanajifanya kuishi kizungu niliteseka kweli kisaikolojia
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    unajua tena hiki kizazi ni cha ngono ile heading ninaamini wengi walifikiria mbali sana....................kwamba huja-do for seven long years...................na wengi wangelipenda kujua "WHY" you are such out of character..........with this wicked and adulterous generation...................just thumping to think beyond my nose, at least for now...........
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sitaniii apolo ni kweli yaani nikimalizia utanionea na huruma
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani nywele zina kichefuchefu?
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    hivi ukitongozwa ni lazima ufanywe?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Smile nimesahau matokeo ya 4m umepata four ya ngapi?
     
  15. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Ni kisa kizuri sana, malizia tafadhali!
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    kwenye hizi gal boarding a lot of an intended education is going on particularly investigative sexual organs journalism?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwisho wa siku ni nini?
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni siku nyingi mkuu nilipata one ya kumi form four mkuu sasa hv nina masters from strathmore nairobi
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni takupm badae
     
  20. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Najua ulikuwa ukizipaka mafuta na hata kujichana ili ziwe katika muonekano mzuri eeh!!
    Hongera sana kwa kuweza kuishi muda wote huo bila kukata miti katika msitu wako nadhani kama alibahatika mtu kuingia msituni aliienjoy sana kuona miti ya aina tofauti huku kukiwa na kimvuli safi.
     
Loading...