Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHUHUDA: Nilivyoathiriwa na upigaji punyeto

Discussion in 'JF Doctor' started by Rtd, Feb 10, 2013.

  1. R

    Rtd Member

    #1
    Feb 10, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF,

    Mimi ni mvulana wa miaka 24, nina tatizo la kuwahi kufika kileleni. Tangu shule ya msingi hadi Sekondari nimesoma shule ya boarding ila ya sekondari ilikuwa ni boys school.

    Muda wote huo hadi nafika miaka 23 sikuwahi kufanya tendo la ndoa, hivyo nimekuwa nikipiga punyeto tangu darasa la 6 hadi nilipofika form four. Mwaka mpya nilibahatika kupata mwanamke. Katika kutaka kukutana naye kimwili kilichoniumiza ni kuwa nilimuandaa vizuri lakini ile kutaka tu kumuingilia hata dakika haikuisha nikamaliza na kushindwa kuendelea.

    Juzi tena tumejaribu na hali imejirudia hiyo hiyo. Naomba ushauri wenu nifanye nini ili niwe nachelewa kumaliza? Bila kwenda hospitali mazoezi yanasaidia? Tafadhali nisaidieni mawazo katika hili tatizo langu.

    Asanteni.
     
  2. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    toa mafikilio ya utamu wakati unafanya mapenzi.
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2013
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,684
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    hahaha....duh nyeto mbaya...mambo ya kujipimia utamu mwenye....baba K huwezi jipimia mnato hahaha
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2013
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,684
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    ataachaje kuwaza utamu wakati yupo hapo kwenye utamu halisia wewe
     
  5. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2013
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Rtd

    Kijana wewe ni dume la mbegu kabisa na haujaathirika na kitu chochote kile. Kwanza kupiga Punyeto haina madhara yoyote. Pili kuwahi kumwaga haina uhusiano na punyeto ulizopiga kipindi kilichopita.

    Ushauri wangu ni huu. Kwanza unatakiwa kuelewa kuwa hakuna kitendo kinachofanyika katika mwili wako bila kuongozwa na fahamu zako. Ukijamba ni fahamu zako zinazotoa ruhusa kufanya kitendo hicho. Ukikooa ni fahamu zako zinazofanya hivyo. Hivyo basi hata kumwaga wakati wa tendo la ndoa kunaongozwa na fahamu zako.

    Kwa mtaji huu ni lazima u-control fahamu zako wakati unafanya wa tendo ndoa. Ukianza kwa juhudi kubwa na kupoteza fahamu mapema, utamwaga mapema. Lakini uki-control mapigo yako na ya mwenzako na vilevile kutopoteza fahamu, utaelewa ni kipindi gani mwafaka uongeze juhudi hili na wewe ufike kileleni.

    Kufanya mazoezi kunaongeza stamina na kuongeza mzunguko wa damu, ni baadhi vitu muhimu katika masuala ya mchezo wa ndoa. Hivyo fanya mazoezi na kula vyakula vizuri kwa afya yako. Pamoja na hayo uwe unaongea na mpenzi wako kuhusu jinsi ya kufanya mapenzi hili wote mridhike. Usifanye tendo la ndoa kama kumkomoa mtu.

    So long,

    Z10.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,968
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    Fanya kegel's exercise (hebu google).
    Lakini kwa ajili ya kutomzoea, inaweza kutokea. Relax, jipe muda. Shukuru Mungu unafika kilele, kuna matatizo humu mjini?
     
  7. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2013
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Xaxa wewe Xi uache tu hayo maXuala ya mademu?-- Kwa uandishi kama huu? No wonder unajikoboa hadi miaka 23.
     
  8. S

    Sumu JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Jipake mafuta ya Simba kwenye uume wako kabla ya kila tendo.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  9. HoneyBee

    HoneyBee JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2013
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Practice makes perfect.
     
  10. akenajo

    akenajo JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2013
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 1,527
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Pole sana go to seek for medical assistance
     
  11. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2013
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 666
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duu, Hii ni kweli? Dar es salaam yanapatikana wapi?
     
  12. S

    Sumu JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Kuna Wamasai wanayauza pale Kariakoo.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  13. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2013
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mafuta ya simba?? Dah atayapata wapi hayo!!
     
  14. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hunisumbui coz kila mtu anakujua we ni muathirika wa ngono.
     
  15. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2013
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,182
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    ukipata demu nenda bafuni upige nyeto then urudi kwa demu kale kwa keanza aka kiherehere kanakuwa kametoka then unapiga goma
     
  16. Lusa Nise

    Lusa Nise JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 265
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa kawaida raundi ya 2 inachukua muda zaidi ya raundi ya 1, so ukiwa na game piga nyeto kwanza may be 30minutes kabla ya game ili usije ukapata shida ya jamaa kusimama, then nenda kwenye game ambapo sasa hiyo itakuwa raundi ya 2 ambayo definetely itachukua muda. Ukiweza kufanya vizuri (kudumu kwenye game kwa muda mrefu) mara moja tu itakujengea confidence na utajifunza namna ya control na utaachana kabisa na nyeto.
     
  17. ameline

    ameline JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2013
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 2,256
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wewe mzabzab wewe? kijana anataka ushauri wewe unamcheka ee... shauri yako
     
  18. ameline

    ameline JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2013
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 2,256
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kwa wamasai
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,500
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Ukipiga goli, tiliza boli kidogo halafu chekecha mashine endelea na mzigo...
     
  20. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2013
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    kwaza fahamu kuwa wewe si mgonjwa. ni mzima sema hako kamchezo haujakapatia.

    cha kwanza, inaonesha mwenza wako hakuandai baada ya wewe kufika kwa mara ya kwanza. ndiyo maana unashindwa kusimamisha tena, pia inaonesha unamfadhaiko, na unapoingia ulingoni unahisi huwezi, hivyo unakuwa umeshashindwa hata kabla ya mchezo.

    CHA KUFANYA.
    1. JIAMINI KUWA HAUNA TATIZO
    2. UNAPOFANYA TENDO, JARIBU KUPELEKA MAWAZO SEHEMU NYINGINE NA SIYO KWENYE TENDO (WAZA MENGINE, HATA KAMA NI SHIDA, LABDA MADENI, KODI YA NYUMBA, NA MENGINE YATAKAYO CHOTA MAWAZO).
    3. PIA KAMA UNAWAHI KABLA HATA YA DKK 1, FANYA KITU KIMOJA, MUANDAE MWENZA WAKO SANA ILA USIMRUHUSU AKUANDAE, HII ITAPELEKEA KUCHELEWA KIDOGO.
    4. PIA UNAWEZA KUVAA CONDOM, SOMETIMES HUSAIDIA KUMFANYA MTU ACHELEWE, PIA ITAKULINDA NA MAAMBUKIZO.
    5.PIA UNAWEZA KUWA UNAMALIZIA NJE, YAANI UKITAKA KUFIKIA KILELENI, UWE UNACHOMOA (Kwa kitaalamu wanaita withdrawal), PIA ITAKUSAIDIA KUFANYA UUME WAKO USILALE, KWANI KWA KUMALIZIA NDANI NDO KUNAKOLAZA UUME WAKO.
    6.PIA KUNAPO FIKA KWA MARA YA KWANZA NA BADO IKALALA, JARIBU KUMWAMBIA MWEZA WAKO AKUTOMASE TOMASE, AKUAMBIE MANENO MATAMU (wengine hupenda kuambiwa rude words, kama honey leo kweli ume...... kweli kweli, n.k),
    PIA KAMA HAKUKUANDAA MARA YA KWANZA BASI HUU NDO MUDA WA KUKUANDAA. VILIVYO... BILA SHAKA JOGOO ATASIMAMA TU.
    7.PIA ANAWEZA KUKUNYONYA UUME, PINDI UNAPOMALIZA KABLA HII, ITAKUSAIDIA KUSIMAMISHA.
    8. ILI YOTE HAYA YAFANIKIWE UNATAKIWA UWE NA MPENZI MMOJA, PIA MUELEZE NA MUELEKEZE TATIZO LAKO NA KWA MSAADA WAKE NA WAKO MSAIDIANE, MTAANIKIWA.

    UKISHINDWA NA HAYO BASI MUONE DAKTARI.

    SAMAHANI WANABODI KAMA NIMETUMIA MANENO YENYE UKAKASI
     
Loading...